Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cho mình hỏi là cái này lâu chưa ạ, vì giờ k thấy thư mời đi làm mà call trực tiếp, mình k hỏi lương thưởng đãi ngộ chắc k nói quá
Cho mình hỏi là cái này lâu chưa ạ, vì giờ k thấy thư mời đi làm mà call trực tiếp, mình k hỏi lương thưởng đãi ngộ chắc k nói quá
Cái này là đầu tháng 2 năm nay, vị trí nhân viên trực thuộc HO, mail này do HO gửi nên trông nó khá chuẩn và đủ thông tin, chứ cn mình k có đâu, mình cũng nhận dc mail mời nhận việc chỉ có 2 dòng thôi nè ^^

Hi
Hiện giờ kinh tế khó khăn, nên 1 số nh nhỏ lương thấp lắm, theo mình biết lương gdv acb hiện tại cộng hết tầm 4tr7, còn gdv đông á cũng chỉ khỏang 4tr, vcb cũng sắp áp dụng mô hình kpi, agri thì giờ nợ quá hạn cao cũng bị giữ lương đó nhăn răng, bạn mình làm td lương 12tr mà bị giữ lại mỗi tháng nhận dc có hơn 3tr 1 tí, chỉ có bidv với mb nghe ra ổn nhất, hi,nên thôi cứ bằng lòng với những gì chúng ta đang có bạn ah

lovezuloveme đã viết:
Không biết Vietinbank ra sao, chứ bên BIDV thì ngày tụi mình gặp ban lãnh đạo để ký hợp đồng thì nhân sự bên BIDV đã bảo đọc thật kỹ hợp đồng, có thắc mắc thì về vấn đề lương thưởng đề cập không, lương thử việc và lương chính thức.

Được chính Phó giám đốc trả lời về lương thưởng khi vào làm chính thức của BIDV, em cảm thấy ấm lòng vô cùng, mặc cho ai nói, ai chê lương thử việc của BIDV :D

Lương thưởng chỉ là 1 vấn đề, quan trọng là môi trường và chế độ đãi ngộ. Cứ chăm chăm vào lương sẽ mất đi nhiều thứ.

Nếu năm sau các bạn đã và đang trúng tuyển Vietinbank đợt trước và đợt này mà không rời bỏ Vietinbank để chạy sang BIDV hoặc VCB, nhất là chạy sang BIDV, thì coi như câu em tô đậm trên đã sai, :D mà trước giờ nói ra ngạo mạn, chứ @lovezuloveme đã nói là chỉ có chuẩn :D

P/s: em cũng thi Vietinbank đợt này nhưng không trúng tuyển, không có ý chê bai hay so sánh gì giữa Vietinbank với các ngân hàng khác. Chỉ là chia sẻ, chấp nhận mọi gạch đá nhá :D
Tren nay thi con chiu dc gach da comment chu noi lam viec ma e k biet minh biet nguoi thi chi co bị đì ma bo cuoc thoi e oi.

:)
Thời gian sẽ trả lời cho bạn liệu những gì mình chia sẻ là sai hay đúng :)

dvới mình, mới ra trường, mới chập chững trên con đường banker được 1 tháng 3 ngày, tuổi nghề còn non, nhưng về trải nghiệm cuộc sống, cách mình đón nhận mọi thứ và lọc qua tấm lưới dệt bằng sự trải nghiệm của chính bản thân mình thì mình chẳng thua kém ai đâu :)

Còn ai muốn đì cứ đì, dù cuộc sống có kéo xuống vũng bùn thì độ tuổi này cũng đủ sức đứng dậy :)
Thân ái.
Cai toi cua ban to lon qua den noi no at luon tầm suy nghi cua ban. Thoi jan cung se tra loi cho ban nhung trai nghiem cua ban trửởng thành tới đâu

Chỉnh sửa lần cuối:
Không biết Vietinbank ra sao, chứ bên BIDV thì ngày tụi mình gặp ban lãnh đạo để ký hợp đồng thì nhân sự bên BIDV đã bảo đọc thật kỹ hợp đồng, có thắc mắc thì về vấn đề lương thưởng đề cập không, lương thử việc và lương chính thức.

Được chính Phó giám đốc trả lời về lương thưởng khi vào làm chính thức của BIDV, em cảm thấy ấm lòng vô cùng, mặc cho ai nói, ai chê lương thử việc của BIDV :D

Lương thưởng chỉ là 1 vấn đề, quan trọng là môi trường và chế độ đãi ngộ. Cứ chăm chăm vào lương sẽ mất đi nhiều thứ.

Nếu năm sau các bạn đã và đang trúng tuyển Vietinbank đợt trước và đợt này mà không rời bỏ Vietinbank để chạy sang BIDV hoặc VCB, nhất là chạy sang BIDV, thì coi như câu em tô đậm trên đã sai, :D mà trước giờ nói ra ngạo mạn, chứ @lovezuloveme đã nói là chỉ có chuẩn :D

P/s: em cũng thi Vietinbank đợt này nhưng không trúng tuyển, không có ý chê bai hay so sánh gì giữa Vietinbank với các ngân hàng khác. Chỉ là chia sẻ, chấp nhận mọi gạch đá nhá :D
Bạn nói cái đó đúng đấy, Mình đang làm Sacom thấy môi trường thoải mái quá, giờ bỏ thì thương, vương thì tôi, mai mình định sẽ nói sếp xin nghỉ :( :( :(

Hi

Hiện giờ kinh tế khó khăn, nên 1 số nh nhỏ lương thấp lắm, theo mình biết lương gdv acb hiện tại cộng hết tầm 4tr7, còn gdv đông á cũng chỉ khỏang 4tr, vcb cũng sắp áp dụng mô hình kpi, agri thì giờ nợ quá hạn cao cũng bị giữ lương đó nhăn răng, bạn mình làm td lương 12tr mà bị giữ lại mỗi tháng nhận dc có hơn 3tr 1 tí, chỉ có bidv với mb nghe ra ổn nhất, hi,nên thôi cứ bằng lòng với những gì chúng ta đang có bạn ah
Mình k hiểu h 3-4tr thì sống kiểu gì ở đất SG nữa, bạn mình mới làm VIB 1 tháng GDV mà cũng đã 6tr, người làm bên Exim thì chắc khó tin, tầm chục củ nhé

Các bạn cho mình hỏi chi nhánh TP Hà Nội đã được gọi chưa vậy?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net