Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đã xong, mình được hỏi về quy định mở tài khoản cho doanh nghiệp (hồ sơ cần thiết, kế toán trưởng có bắt buộc phải có không?) tình huống xoay quanh việc KH rút tiền đi vì lãi suất ngân hàng khác cao
bạn thi ở chi nhánh nào thế? mình mà trúng câu hỏi như bạn chắc cười 1 cái rùi về lun chứ bít chết liền. :(

hơ hơ, mình cũng cười tươi lắm, bảo e sẽ về tìm hiểu thêm, mình thi thái nguyên

mình vừa đi pvan chi nhánh HN về. buồn hết sức
lần đầu tiên đu pvan về biết chắc là trượt luôn thế này. họ chả hỏi gì nghiệp vụ cả. có 3 anh và 1 chị thì chỉ có 1 anh hỏi. giới thiệu bản thân xong hỏi mình thực tập bên 1 ngân hàng r thì đc làm những việc gì, có kỹ năng gì blabla. xong 1 anh ở đâu chạy tới hỏi mình biết gì về vietinbank và chi nhánh HN. xong. k biết đc 10 min k nữa. buồn vô cùng.
t cũng thế. k có câu nào nghiệp vụ luôn. pv rất nhanh và mời e về

Mình vừa phỏng vấn vê lúc trưa, pùn quá h ms lên review cho đội thi sau, hy vọng có ích :3 mình pv 11h nhưng đến 11h34 ms vào pv, vào thì vẫn câu hỏi thông thường trước, giới thiệu bản thân rồi linh tinh, đến khi hỏi nghiệp vụ, mình đc hỏi 2 câu:
- thẩm định dự án gồm thẩm định gì???
- quy trình thẩm định dự án???
Câu 2 mình ko nhớ lắm chém đc 2 câu, nghe đã thấy sai, sau đó chú hỏi mình 2 câu nghiệp vụ đó đứng dậy luôn (4 ng pv) :-( nhìn cảnh đó nản luôn :'(
Rồi sau anh "đẹp zai" hỏi thêm linh tinh ở trường, rồi kết thúc bằng câu: "anh ko có câu hỏi nào nữa!" Chị bên cạnh tương tự, thế là về :'( oimeoi, pùn rớt nước mắt
Mấy bạn pv bàn mình pv lâu ghê gớm, mình đúng tròn 7' :-(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,669
Thành viên mới nhất