Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Có vẻ 8/8 mới bắt đầu phòng vấn nhỉ, thấy ai sớm nhất cũng sáng 8/8
Đang ngủ thì điện thoại gửi tin nhắn báo đi phỏng vấn, tưởng tạch rồi chứ, lại tốn 7k gửi xe :D
ối giời ơi, bạn gửi xe ở đâu mà như cắt cổ người ta thế :(( mình gửi có 3k thôi nè ( mỗi lần gửi dư đc 2 cốc trà đá, uống no lòi phèo)

Chị ơi chị đã từng pv ở vietin,chị có thể cho e biết chút kn dc ko ạ,có bốc thăm câu hỏi nghiệp vụ ko chị?,e hỏi vt gdv , e cảm ơn chị ạ
k có bốc thăm nha bạn, ngt muốn hỏi gì là hỏi ah, k có chuẩn, có bạn bị hỏi về cuộc sống, có bạn bị hỏi vê cv đang làm(hoặc cv cũ), có bạn bị hỏi nghiệp vụ...nên cứ chuẩn bị tốt cái tự giới thiệu bản thân đi, rồi còn lại tùy cơ ứng biến thôi

ối giời ơi, bạn gửi xe ở đâu mà như cắt cổ người ta thế :(( mình gửi có 3k thôi nè ( mỗi lần gửi dư đc 2 cốc trà đá, uống no lòi phèo)
Chỉ mình chỗ gửi với, hôm đó đảo 1 vòng mà ko thấy chỗ nào gửi, quăng đại vào cái trường cao đẳng gần đấy, lúc ra mấy bố chém cho 7k :(

có bạn nào như mình ko??? lần nào cũng chỉ có tin nhắn mà ko có mail... cứ thấy ấm ức sao sao ấy :( hôm trước ko có mail có biết vụ TOEIC 700 đc miễn thi tiếng anh đâu

Có bạn nào ở chi nhánh Của Lò đã nhận được kết quả chưa nhỉ? Nếu vẫn chưa nhận được mail nào kể cả mail cảm ơn thì sao nhỉ :'(

k có bốc thăm nha bạn, ngt muốn hỏi gì là hỏi ah, k có chuẩn, có bạn bị hỏi về cuộc sống, có bạn bị hỏi vê cv đang làm(hoặc cv cũ), có bạn bị hỏi nghiệp vụ...nên cứ chuẩn bị tốt cái tự giới thiệu bản thân đi, rồi còn lại tùy cơ ứng biến thôi
Có hỏi nghiêng nhiều về lý thuyết ko chị, như là tên các chỉ số tài chính, rủi ro khi cho vay như thế nào, rồi quản lý rủi ro là gì...

Vietinbank 2 lần thông báo lịch thi (viết & phỏng vấn) thì em chỉ nhận được Email mà ko có tin nhắn. Em chắc có sự nhầm lẫn số điện thoại. Có thím nào bị ko? Em phải report vấn đề này với ai đây..... help :confused:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti