Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vietinbank 2 lần thông báo lịch thi (viết & phỏng vấn) thì em chỉ nhận được Email mà ko có tin nhắn. Em chắc có sự nhầm lẫn số điện thoại. Có thím nào bị ko? Em phải report vấn đề này với ai đây..... help :confused:
Mới hỏi bên group xong lại qua đây chém :confused:

TOpic toàn có các bạn giao dịch viên và QHKH là báo có tin nhắn. Vậy cho em hỏi, ở đây ai thi vị trí "Nợ có vấn đề" có ai được gọi chưa ạ, thì ới cho em 1 tiếng biết với :((

Chỉ 3 loại bằng đó mới đk thi à. Nếu là chứng chỉ C anh văn của trung tâm thì có đk chấp nhận ko?
chứng chỉ c được mà bạn, còn cái quy định đó là đối với toeic thôi
giờ làm chứng chỉ ở IIG phải mất 3 tuần, ko kịp rồi @coi nhoc ơi, còn mua bằng thì tớ sợ lắm, lỡ bị gì thì lãnh đủ :confused:. Có khi cứ mặt dày vác bảng điểm lên nộp thôi rồi xin bổ sung bằng sau :(, ko cho thì về vậy :(
thử đi, cứ nộp được hồ sơ đã rồi tính sau bạn

Có bạn nào QHKH Đông HN đc gọi chưa vậy? mình mới thấy mấy bạn GDV thì phải. hy vọng là QHKH chưa gọi T_T mình chả nhận đc cái mail nào cả. huhu

Có hỏi nghiêng nhiều về lý thuyết ko chị, như là tên các chỉ số tài chính, rủi ro khi cho vay như thế nào, rồi quản lý rủi ro là gì...
c k biết vì c k bị hỏi, nhưng tốt nhất e cứ chuẩn bị kĩ, cái nào k biết cứ thẳng thắn nói k biết vì các anh chị pv hỏi xoáy ghê lắm đấy

Vietinbank 2 lần thông báo lịch thi (viết & phỏng vấn) thì em chỉ nhận được Email mà ko có tin nhắn. Em chắc có sự nhầm lẫn số điện thoại. Có thím nào bị ko? Em phải report vấn đề này với ai đây..... help :confused:
mình lục hết tất cả mọi ngõ ngách trong mail rồi :(
vậy thì có thể là đã bị nhập sai thông tin rồi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685