Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hi. E thì nghĩ theo hướng lạc quan hơn. Một là họ đang họp để bàn nên lấy bao nhiu vào vòng phỏng vấn, ví như e thi cn tân Bình, lấy 7 người mà 300 ng thi. Nếu chỉ lấy gấp 4 lần vào phỏng vấn thì ôi thôi. Hic. 2 là sếp to chưa có ký.
Theo như e biết thì vietinbank 1 năm trở lại đây thi Minh bạch lắm. Đến gđ chi nhánh còn ko đưa dc ng nhà vào cơ mà.
Nên e nghĩ mọi người cứ lạc quan lên.:). Hy vọng của e cg mong manh lắm. Thi vietinbank toàn trượt pvan. Hic. Mà vẫn cứ ham. He.
bạn có thể chia sẻ nội dung phỏng vấn đc k??? mọi người có thể tham khảo để ôn luyện dần, vì nếu trượt thì cũng có kiến thức để thi đợt tiếp theo or NH khác, còn đỗ thì sẽ ôn đc sớm tự tin hơn :D

Vấn đề k phải biết điểm là xong, còn xếp lịch pv ngày nào cho hợp lý, mà lịch pv còn phụ thuộc vào nhiều người :)
đợt trước mình pv có 9 bàn, mỗi bàn 3 người pv, mà mình hỏi bạn làm sao có thể sắp xếp dc thời gian phù hợp cho tất cả 27 người? nên người này k pv dc sẽ có người khác thay thôi hà, cho nên quan điểm của mình thấy chuyện pv k phụ thuộc quá nhiều vào việc sắp xếp thời gian pv đâu bạn

bạn có thể chia sẻ nội dung phỏng vấn đc k??? mọi người có thể tham khảo để ôn luyện dần, vì nếu trượt thì cũng có kiến thức để thi đợt tiếp theo or NH khác, còn đỗ thì sẽ ôn đc sớm tự tin hơn :D
Nội dung phỏng vấn ng ta cg hỏi tùy hứng thôi bạn. Năm 2012 thì bốc thăm trả lời câu hỏi, ví dụ: có ý kiến cho rằng kế toán doanh nghiệp và kế toán Ngân hàng khác nhau, ý kiến bạn ntn.
Còn mới đây thì ko có hỏi nghiệp vụ, mà giới thiệu bản thân. Và t toàn bị dính câu hỏi riêng tư, ví như e có ng yêu chưa? Sao e thi vào chi nhánh này? Nhà e cách chi nhánh nhiêu km?... Ng yeu e cg làm ở tp này à? ... Nói chung là tùy hứng thôi bạn. Địa chỉ chi nhánh bạn thi? Rồi sp đặc trưng của vietinbank là gì? E biết gì về vietinbank? Sao ở cty cũ lương cao vậy mà e ko Làm nữa? Vào vietinbank ko dc nt đâu. ... Và Vân Vân....

vì bọn mình thi trắc nghiệm lại k có câu giải thích, nói thiệt Enter 1 phát là ra điểm hết ùi, sort từ trên xuống dưới là nhanh như điện í, trừ khi có bùa chú gì trong này mới lâu vậy thôi
Có lẽ nào hả chị? Mà em nghe bảo VTB minh bạch mờ. nếu thế này thì làm sao chúng ta đấu lại với tụi COCC sẵn sàng lăm le đây?

Giờ chưa có kết quả, hôm bữa hỏi a trong phòng thi, ảnh nói năm nay chắc đưa về chi nhánh phỏng vấn

Pv o cn ha b? Thong tin nay o dau vay? Khi nai moi co kq thi viet vay moi nguoi. Doi cho mail va tn moi mon

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,109
Tổng số thành viên
351,957
Thành viên mới nhất
namichinbetz