VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 381 cán bộ làm việc tại các CN trên toàn hệ thống [17.07.2014]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay mà không có thì chắc chắn sang tuần sau mới có thông báo rồi. Còn ngóng dài cổ ra. Nếu được phỏng vấn lại phải xin nghỉ chổ đang làm. Hết biết lý do để xin rồi. Hy vọng chiều nay có đi chấm trắc nghiệm thôi mà lâu thế!!!

Mẹ em gọi điện thoại hỏi thì chưa có điểm đâu các thím ơi. Có điểm là mấy người trong chi nhánh cũng biết đó.
Mong cho em thi điểm tầm tầm chứ đừng thấp bét nhất chi nhánh, chắc chết vì nhục.

vì bọn mình thi trắc nghiệm lại k có câu giải thích, nói thiệt Enter 1 phát là ra điểm hết ùi, sort từ trên xuống dưới là nhanh như điện í, trừ khi có bùa chú gì trong này mới lâu vậy thôi
Hi. E thì nghĩ theo hướng lạc quan hơn. Một là họ đang họp để bàn nên lấy bao nhiu vào vòng phỏng vấn, ví như e thi cn tân Bình, lấy 7 người mà 300 ng thi. Nếu chỉ lấy gấp 4 lần vào phỏng vấn thì ôi thôi. Hic. 2 là sếp to chưa có ký.
Theo như e biết thì vietinbank 1 năm trở lại đây thi Minh bạch lắm. Đến gđ chi nhánh còn ko đưa dc ng nhà vào cơ mà.
Nên e nghĩ mọi người cứ lạc quan lên.:). Hy vọng của e cg mong manh lắm. Thi vietinbank toàn trượt pvan. Hic. Mà vẫn cứ ham. He.

vì bọn mình thi trắc nghiệm lại k có câu giải thích, nói thiệt Enter 1 phát là ra điểm hết ùi, sort từ trên xuống dưới là nhanh như điện í, trừ khi có bùa chú gì trong này mới lâu vậy thôi
Vấn đề k phải biết điểm là xong, còn xếp lịch pv ngày nào cho hợp lý, mà lịch pv còn phụ thuộc vào nhiều người :)

dự kiến từ 1/8 đến 8/8 phỏng vấn mà các thánh, cứ bình tĩnh, Vietinbank đã nói dự kiến như nào thì sẽ trong đúng khoảng đấy, còn không sẽ không nói:), và yên tâm là minh bạch nhé, mấy người cứ bảo nghe nói có bạn này bạn nọ thì kiểm chứng đã rồi báo lên đây!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,986
Thành viên mới nhất
hayleywilliamsm