Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
  1. sáng nay đến nộp Vietin Ba Đình, đến cái cô nhận hồ sơ bảo có đủ chiều cao 158cm không mà nộp? (cô ấy nhìn có vẻ nghiêm nghiêm) rồi cô nhìn nhìn áng áng bảo có vẻ thấp hơn > đau tim tập 1. Sau đó cô bảo đứng ra cái tủ để cô áng xem cao chừng nào, bỏ hết giầy dép ra --? đau tim tập 2. Chạy ra đứng, chưa kịp bỏ cái gì cô ấy lẩm nhẩm " À à khoảng 1m56" --> Đau tim tập 3. Tưởng đưa hồ sơ cho về luôn thì cô ấy bảo để cô kiểm tra hồ sơ cho nhé, rồi khi kiểm đủ thì cô ấy bảo: "Cô đã nhận hồ sơ của cháu, cháu về nhà chuẩn bị check mail để biết tin tức lịch thi". Nói đến đây cái mình mới thở phào nhẹ nhõm! T.T. Không cao đủ chuẩn nó khổ vợi đó :((((( May mà cô nhận hồ sơ hôm nay thả cho vòng hồ sơ :(((((

Cho mình hỏi có bạn nào trên đây nộp chi nhánh Bạc Liêu không vậy??? Mình có chuyện bàn chút. có thì trả lời mình với nhé.

Tùy quan điểm từng người.
TA có nhiều cách thể hiện lòng yêu nước nhé :D
Yêu nước gì đâu, quan trọng là trong điều luật có câu " nếu người tốt nghiệp cao đẳng, đại học mà chưa có việc làm sau khi hoàn thành nghĩa vụ quân sự sẽ được ưu tiên sắp xếp công việc đúng với chuyên ngành trong các cơ quan, ban ngành ấy", không được xếp việc cho luôn thì cũng đc ưu tiên khi thi vào mấy cái kho bạc, thuế mà :D

@lovezuloveme đi nộp rồi, đợt này nộp vietin sao mà khổ quá, hôm qua thì mưa, hôm nay thì sinh viên đi thi kẹt xe, lết gần 1 tiếng mới lên chi nhánh 1 tphcm, gửi xe xong vào thì được chị ngồi gần cửa hỏi cần làm gì, bảo nộp hồ sơ thì chị ấy hướng dẫn lên lầu 4. Lên xong được chị phó phòng nhận hồ sơ, hỏi đang làm gì, chị ấy kiểm tra hồ sơ xong bảo hồ sơ ok, khi nào gần tới ngày thi sẽ có email hoặc điện thoại báo, không thấy nhắc tới vòng sơ tuyển gì, không biết có đc đi thi ko đây :D
phải bạn nam cao cao sáng ngồi chờ k ấy nhỉ :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm