Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
dạ, em ghét cái đám bồ chao, ném đá hội đồng, chửi em như chửi chó,
Anh xem chứ ngày biết kết quả vòng thi nghiệp vụ, mình chưa biết mình đậu thì cả đám bên đó đã biết rồi. Mấy cái thành phần đó đang trông chờ em rớt vòng thi viết để sỉ nhục em đó mà. Cơ mà may sao mình đi đến cuối =.=
Lúc chưa biết kq vòng 2 thì chửi em ngạo mạn, biết em đậu vòng 2 lại khen em là ngông, rồi giờ nghe em nói là em tạch vòng phỏng vấn lại lao vào chửi em ngạo mạn, =.= đúng là đời mà =.=
Gạch đá nhận đủ rồi, nên tuần sau có kết quả rớt BIDV SỞ 2 thật cũng chẳng sợ nữa
chịu bác. e thấy bác chấp làm je cho mệt ng. từ cái vụ giới tính của bác là thấy rõ 2 mặt cuộc đời rồi :))

em cũng vậy, em đang tính nộp về Vietinbank Bình Dương cơ mà thôi anh ạ.

Em nói đùa chứ em chưa biết kết quả BIDV Sở 2 đâu ạ :) em làm gì có người quen trong Sở 2 đâu :)

Nhưng em nghĩ mình khả năng đậu BIDV Sở 2 không cao, vì vòng thi viết em không nằm trong top của Sở 2, mà ở Sở 2 có 1 bạn đặc cách nữa. :) Nên trước sau gì cũng rớt Sở 2. Em muốn thăm dò thái độ của các ubers ghét em xem nếu em rớt Sở 2 thì sẽ như thế nào :D Mấy bạn ấy gạch đá em nhận hết, vì đó là kết cục mà em thấy trước của mình :D Hóa ra nhận được cũng kha khá gạch đá, các bạn ấy còn chửi em ăn cháo đá bát, bắt em lượn đi chỗ khác nữa chứ :D Trong khi thực sự mình đã biết kết quả BIDV Sở 2 đâu :D em nham nhở chưa :D

Em đang tính đợi hết thứ 3, nếu hết ngày 16/7 mà BIDV chưa có kết quả thì 17/7 em mới đi nộp Vietinbank anh ạ :)
Có tham gia bên topic BIDV và thấy bạn này khá nổi bên đó :). Mình thì mình chỉ theo dõi thôi. Không tham gia nhiều vì bên thớt đó f5 cái là bài mình chả biết trôi về đâu rồi, mà ngồi đọc hết thì không có thời gian.

Mình có người quen ở Vietinbank, đang làm hồ sơ để người quen mình gửi vào đấy thì đến đợt tuyển dụng này của Vietin. Mình đang băn khoăn là nên nhờ gửi vào vị trí GDV đang được tuyển dụng hay là gửi vào 1 vị trí khác trong bank, vì mình học QTKD nên khi vào làm ngân hàng sẽ có nhiều vị trí không thích hợp sẽ phải đợi để tìm kiếm, còn nếu xin vào làm GDV thì có khả năng được nhận ngay. Nhưng mình không biết là làm GDV thì sau này có khả năng thăng tiến lên các vị trí khác không?anh chị nào đang làm NH có thể tư vấn giúp được không ạ?

dạ, em ghét cái đám bồ chao, ném đá hội đồng, chửi em như chửi chó,
Anh xem chứ ngày biết kết quả vòng thi nghiệp vụ, mình chưa biết mình đậu thì cả đám bên đó đã biết rồi. Mấy cái thành phần đó đang trông chờ em rớt vòng thi viết để sỉ nhục em đó mà. Cơ mà may sao mình đi đến cuối =.=
Lúc chưa biết kq vòng 2 thì chửi em ngạo mạn, biết em đậu vòng 2 lại khen em là ngông, rồi giờ nghe em nói là em tạch vòng phỏng vấn lại lao vào chửi em ngạo mạn, =.= đúng là đời mà =.=
Gạch đá nhận đủ rồi, nên tuần sau có kết quả rớt BIDV SỞ 2 thật cũng chẳng sợ nữa
Vãi chưởng chú @lovezuloveme quá! :)

Mình có người quen ở Vietinbank, đang làm hồ sơ để người quen mình gửi vào đấy thì đến đợt tuyển dụng này của Vietin. Mình đang băn khoăn là nên nhờ gửi vào vị trí GDV đang được tuyển dụng hay là gửi vào 1 vị trí khác trong bank, vì mình học QTKD nên khi vào làm ngân hàng sẽ có nhiều vị trí không thích hợp sẽ phải đợi để tìm kiếm, còn nếu xin vào làm GDV thì có khả năng được nhận ngay. Nhưng mình không biết là làm GDV thì sau này có khả năng thăng tiến lên các vị trí khác không?anh chị nào đang làm NH có thể tư vấn giúp được không ạ?
GDV thì lương thấp đấy, về lý thuyết thì làm GDV nếu bạn đáp ứng đủ điều kiện thì sau này có thể làm QHKH được, nhưng mà con gái làm QHKH thì căng phết đấy nhé, nhất là vietin.

Có mình đây, mình đang định nộp mà bằng của mình là bằng liên thông ktqd, mình k biết có nên đi nộp hay k nữa :(
theo mình bạn cứ gọi điện thẳng lên phòng TCHC Chi nhánh bạn nộp cho chắc ăn, nhưng đúng là mình cũng có nghe nói chỉ nhận bằng chính quy tập trung thôi, k nhận liên thông đâu

Mấy bạn ơi. Cho mình hỏi. sao mình lên chi nhánh nộp hồ sơ thì chi nhánh kiêu là hết chỉ tiêu rồi là sao vậy, lại mò về. Muốn xem chỉ tiêu ở chi nhánh nào còn thì xem ở đâu. Mình mò miết mà không thấy. Admin giúp mình được không?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch