Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
trường mình ko nằm trong danh sách là không được à các bạn?

các bạn nộp vị trí GDV người ta có yêu cầu nộp or scan giấy khám sk ko. Chi nhánh mình yêu cầu ah

Sáng nay t đi nộp hs ở CN Hải Dương thấy chú phòng nhân sự bảo còn có vòng sơ tuyển nữa haiz.

Các anh chị đã từng thi viettinbank chia sẻ cho em với ạ. Nếu sau này điểm vòng 2 mình có thấp, không đủ để vào vòng 3 thì có được luân chuyển sang đơn vị cùng địa bàn có điểm tuyển dụng thấp hơn nữa không ( ý là điểm của mình là cao so với chi nhánh đấy )

Các anh chị đã từng thi viettinbank chia sẻ cho em với ạ. Nếu sau này điểm vòng 2 mình có thấp, không đủ để vào vòng 3 thì có được luân chuyển sang đơn vị cùng địa bàn có điểm tuyển dụng thấp hơn nữa không ( ý là điểm của mình là cao so với chi nhánh đấy )
không nhé bạn, sau khi pv xong nếu bạn k dc nhận mà có khi các CN k đăng tuyển lúc đó ngt có nhu cầu thì họ se xin ds pv của các CN đăng tuyển & gọi bạn đi pv, nhưng các trường hợp này cũng ít và thuộc về hên xui là chính

Hôm nay mình đi nộp hồ sơ ở cn HCM bị anh nhận hồ sơ mời lên cân, hehe, có một cái cân và thước đo để sẵn đó dành cho những bạn ~1.58 như mình, hjhj, chắc phát hiện ra mình ko đủ chiều cao nên đo xong anh hỏi mình có giấy ksk ko, kêu bổ sung(hên mà trong giấy ghi 1m58 :) ), mình nói chỉ có 1 bản thôi nhưg lát phải đi nộp chỗ khác, thế là anh cầm đi photo rồi đưa mình bản chính, hjhj công nhận anh dễ thương ghê, các bạn mà có chiều cao hạn chế như mình thì nhớ mang theo giấy ksk phòng hờ nhé, mấy bạn cao thì ko cần đâu :3

Các bạn ơi cho mình hỏi là cái sơ yếu lý lịch có nhất thiết phải có hạn chứng nhận trong vòng 6 tháng gần đây không ạ? Với cả là phải mang hồ sơ trực tiếp đến CN có nhu cầu tuyển dụng để ngta đo chiều cao r ms đc nộp hồ sơ chứ không được nhờ người khác đi nộp hộ phải ko?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch