VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 381 cán bộ làm việc tại các CN trên toàn hệ thống [17.07.2014]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Có câu hỏi tình huống gdv hnay mình đc hỏi nè, mà ngơ ngẩn chả nghĩ ra gì cả. hic.
" Giả sử e là GDV Vietinbank nhưng khách hàng của e lại thấy e đi gửi tiền ở NH khác, e xử lý như thế nào để khách hàng vân tiếp tục gửi tại Vietin"
Bạn phỏng vấn chi nhánh Hưng Yên à?hi

Cho mình hỏi với, chi nhánh Cẩm Phả hôm nay có bao nhiêu bạn lọt vào vòng phỏng vấn vậy?

Thấy các bạn đi pv gdv hỏi nghiệp vụ nhiều quá cơ. Mình ko được hỏi nghiệp vụ và tình huống gì cả, ko tình hình kinh tế xã hội luôn, các chị chỉ hỏi trước đây thực tập thế nào, sở trường gì... Mà thấy ai cũng cười cười, ko bít ra sao luôn. Thậm chí lúc xong cũng ko hỏi em có câu hỏi gì nữa ko. :(

Minh nghe ban phong van ban so 8 truoc minh noi ban so 8 phong van nhanh lam, minh la nguoi phong van cuoi cung, den hoi muon nen khong biet cac ban pv ra sao, ai pv chi nhanh Cam Pha vao chia se voi :D

T pv nhanh lắm bạn, t thấy các bạn khác pv cũng lâu mà :((((( t trượt vỏ chuối chắc rồi. Chúc bạn may mắn nhé
Minh nghe ban phong van ban so 8 truoc minh noi ban so 8 phong van nhanh lam, minh la nguoi phong van cuoi cung, den hoi muon nen khong biet cac ban pv ra sao, ai pv chi nhanh Cam Pha vao chia se voi :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
352,008
Thành viên mới nhất
kubetfan1