VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

Mình gọi lên chi nhánh Tp.HCM nhiều lần rồi, tới hôm nay chị Line nội bộ 225 vẫn nói là chưa có kết quả. Nếu có dù đậu hay rớt chị vẫn báo cho mình (vì mình gọi làm phiền chị nhiều quá). Tình hình ko biết đến giờ mà chưa được thông báo thì có out hay là ko?

lương vietinbank sao vậy bạn, bạn nói rõ mức lương trong hợp đồng được không bạn.
Lương kí hợp đồng thử việc của mình hưởng 50% lương cứng là 5tr150k. Tức là 100% sẽ là khoảng 10tr3. Nhưng khi hưởng lương thì ăn theo chỉ tiêu chấm điểm ko đạt 100 điểm thì không được lĩnh 100% lương bạn cứ lên mạng tìm cách trả lương theo KPI là hiểu ngay ý mà :)

Lương kí hợp đồng thử việc của mình hưởng 50% lương cứng là 5tr150k. Tức là 100% sẽ là khoảng 10tr3. Nhưng khi hưởng lương thì ăn theo chỉ tiêu chấm điểm ko đạt 100 điểm thì không được lĩnh 100% lương bạn cứ lên mạng tìm cách trả lương theo KPI là hiểu ngay ý mà :)

bạn ở CN nào mà lương cao thế @@

mình làm được một tuần rồi! trong chan ngoai them thui! tinh thần là khi đi làm chính thức còn bị trừ dài dài! chỉ tiêu bạn không bao h đạt cả đâu! haha! lãnh được 100% thì chỉ có mơ nhé!

Cảm giác threat này càng ngày càng ít sự quan tâm. Các bạn được gọi thì chắc ko vào đây nữa, các bạn ko đc gọi chắc nghĩ là rớt rồi nên cũng chẳng màn để tâm. Chuyện gì thì cũng đến hồi kết thúc rồi. Buồn quá nhỉ.

mình làm được một tuần rồi! trong chan ngoai them thui! tinh thần là khi đi làm chính thức còn bị trừ dài dài! chỉ tiêu bạn không bao h đạt cả đâu! haha! lãnh được 100% thì chỉ có mơ nhé!

Review tuần đầu tiên đi bạn :) Lên làm những gì. Sắp tới mình cũng chuẩn bị theo chân bạn rồi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,519
Thành viên mới nhất
nhacaivn88icu
Back
Bên trên