VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

mình nghĩ chắc phải từ vị trí thứ 10 trở lên, vì mình ko đếm, và cũng ko nhớ số thứ tự, lúc đó chỉ nghĩ là sắp xếp theo chữ cái vì tên mình trước h cũng thường đứng gần cuối danh sách nên ko quan tâm cho lắm. Vậy là việc sắp xếp danh sách theo điểm là có thật các bạn ak

- - - Updated - - -

mình cũng giống bạn.Minh nộp Cn HCM, chị đó nói ko đủ điểm nhưng đậu Bắc SG, hỏi email để chị gửi thông tin . =D>\m/
vậy mình và bạn làm chung rồi, làm quen nha. Bạn vị trí gì vậy? có biết bao giờ tập trung chưa?

mấy bạn dc gọi ngoài dc kiu bổ sung hồ sơ zí thông báo ngày đi làm, còn có dc phổ biến chính sách thử việc mấy tháng, lương bổng ra sao k?

Gửi bởi vuongmydung89
CN 11 có kết quả rồi nha mọi người
chị nhận được cuộc gọi khi nào vậy ạ ? khi nào đi làm vậy chị ?

Nhận duoc cuộc gọi sáng nay, thứ 2 tuần sau đi làm

Chi nhánh tỉnh Nam Định đã có kết quả các bạn nhé!xin chúc mừng các bạn đã được gọi!các bạn miss đợt này thì tiếp tục lần sau nhé!cả nhà cố lên

tớ đc chi nhánh Nam Định gọi chiều hôm qua rùi. may quá, cứ tưởng là không đỗ :D

- - - Updated - - -

mà họ bảo chuẩn bị hồ sơ là làm những j thế nhỉ. ai đỗ chi nhánh NĐ cho t xin sđt để liên lạc đi

mình nghĩ chắc phải từ vị trí thứ 10 trở lên, vì mình ko đếm, và cũng ko nhớ số thứ tự, lúc đó chỉ nghĩ là sắp xếp theo chữ cái vì tên mình trước h cũng thường đứng gần cuối danh sách nên ko quan tâm cho lắm. Vậy là việc sắp xếp danh sách theo điểm là có thật các bạn ak

- - - Updated - - -

vậy mình và bạn làm chung rồi, làm quen nha. Bạn vị trí gì vậy? có biết bao giờ tập trung chưa?

Mình nộp GDV ở Cn HCM, mà wên hỏi xuống Bắc SG thì làm j nữa. Bạn vị trí gì? Có send mail xác nhận đi làm chưa?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,513
Thành viên mới nhất
kokty1144
Back
Bên trên