VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

thuylinh167 thi vị trí gì vậy bạn, mình đi thi cũng ở Hàm Nghi gặp tới 5 giám khảo, cũng vui tính, hỏi trả lời xong, họ còn nói thôi chắc em rớt rồi đó :-s mà lại cười cười nữa, bây giờ đang lo.

"Chắc rớt rồi đó" Nói câu nghe mất tinh thần lun nhỉ. Đi PV mà nghe càu này bùn thúi ruột lun ấy chứ.

tui cũng thi ở Hàm Nghi...mà kỳ này chắc out roi...họ không hỏi gì nhiều hết...làm nản ghê.....

- - - Updated - - -

tui cũng thi ở Hàm Nghi...mà kỳ này chắc out roi...họ không hỏi gì nhiều hết...làm nản ghê.....
có ai thi kỷ sư điên toan ko mọi người

thuylinh167 thi vị trí gì vậy bạn, mình đi thi cũng ở Hàm Nghi gặp tới 5 giám khảo, cũng vui tính, hỏi trả lời xong, họ còn nói thôi chắc em rớt rồi đó :-s mà lại cười cười nữa, bây giờ đang lo.

Mình thi Tín DỤng :D. Bạn phỏng vấn bàn nào mà tới 5 người vậy?

Theo thông tin mình mới nhận được thì Vietinbank CN TP HCM có số lượng nhân viên khoảng 600 người, dư nợ khoảng 12.000 tỷ, huy động 22.000 tỷ. Đa phần toàn người bắc (con cháu ngoài kia đưa vào) nên tính cục bộ rất cao. Bạn nào đậu vào thì cũng nên xác định luôn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,525
Thành viên mới nhất
Blur Merch
Back
Bên trên