VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

ah,minh thay CN HCM co 2 ban ten IN HOA la sao vay nhi,co phai la duoc uu tien k nhi

vậy mình chắc ko được ưu tiên rồi
tên thì viết thường toàn bộ, kể cả chữ cái đầu =))))))
Hôm đi thi đã thấy lạ rồi, hôm nay vẫn thấy vậy :-/
Đi thi về bị hỏi :
Sao ko ở Nam Định làm?? Học ngoài Hà Nội, sao ko làm ngoài đấy, vô đây làm gì? :))))
Giao cho e chỉ tiêu, e tìm khách hàng doanh nghiệp mới bằng cách nào khi không nắm rõ khu vực này?
E hiểu QHKH là gì??????
Phân tích những khoản mục có tính trọng yếu trên Báo cáo tài chính dưới góc độ là người làm kiểm toán và người làm tín dụng? Những rủi ro thường gặp khi trong việc ptich tín dụng khi phân tích khoản mục hàng tồn kho, tài sản dài hạn, nợ phải trả....ba la ba la
Có 3 người phỏng vấn, 2 người Bắc, 1 người Nam....
Mình trả lời xong 2 a người Bắc cười :))))))) chắc có lẽ trả lời ko okie lắm, rồi a ấy phân tích, nhưng cái bàn rộng quá, a ấy nói nhỏ nên ko nghe thấy gì, nghe xong 1 câu thì dạ dạ :D,còn chẳng hiểu gì, chẳng nhẽ bảo e chưa nghe thấy gì, a làm ơn phân tích lại =)))))))))
khà khà
Mình thi bàn 1 nhé, ai thi bàn 1 thì cho ý kiến....Mình thấy a chị ấy phỏng vấn khá thoải mái

Đúng rồi, 12 người thì 10 người thi chi nhánh 3. Còn 2 người kia chia đều cho chi nhánh An Giang và ở đâu nữa ấy, 2 người đó thì coi như đậu chắc 100% rồi.
Chú người giữa đúng là hỏi chính trị, xã hội ấy. Còn chú thứ 3 hỏi mình về OfficeWan, cái này nào giờ ít làm nên ko trả lời trọn ý được. Chú đầu tiên thì không chịu hỏi. Phải chi mình xin hỏi thêm 1 chút về xử lý tình huống thì có hy vọng hơn.

12 Người Ở CN3 bạn àh. Còn 2 người CN AnGiang số tt là 13 14. Mình có chụp hình lại mà. Đúng là chú đầu tiên cũng chả hỏi mình gì cả. Tính ra CN AnGiang dễ thở hơn TP nhỉ.

12 Người Ở CN3 bạn àh. Còn 2 người CN AnGiang số tt là 13 14. Mình có chụp hình lại mà. Đúng là chú đầu tiên cũng chả hỏi mình gì cả. Tính ra CN AnGiang dễ thở hơn TP nhỉ.

Oh, vậy tưởng đâu pv 10 người thôi chứ nhỉ. Hix, mà lấy có 1 người, không biết là có xếp hay chưa mà mấy chú đó cũng không lấy cái thông tin ứng viên mình đem theo để đọc nữa.

Oh, vậy tưởng đâu pv 10 người thôi chứ nhỉ. Hix, mà lấy có 1 người, không biết là có xếp hay chưa mà mấy chú đó cũng không lấy cái thông tin ứng viên mình đem theo để đọc nữa.

Đầu tiên cũng đâu lấy cái của mình mà xem đâu. Nhưng lát sau cũng chia ra mỗi người 1 bản rùi xem. Mà lát ra về cũng trả lại àh.

hnay mình bị hỏi toàn nghiệp vụ kế toán NH.
khoảng bao nhiêu lâu nữa có kwả cả nhà nhỉ.

mọi người có bị giữ thông tin ứng viên lại ko? mà sao có vụ sắp xếp thứ tự danh sách phỏng vấn theo điểm số vòng vừa rồi nữa ak, thế thì lo rồi đấy @@

khoảng bao nhiêu lâu nữa có kwả mọi người nhỉ? hix chỗ mình lấy 1 ng mà chỉ 2 ng pvấn, nên thi xong mình lúc nào trong trạng thái tim đập chân run ý

hôm trước có mấy đứa e nộp hồ sơ trực tuyến mà chẳng thấy bác nào gọi

Theo kinh nghiệm thì sẽ cắn cứ trên điểm thi viết và pv để xét tuyển đậu, nên bạn nào đầu danh sách thường dễ đậu vì điểm pv thường không chênh lệch nhiều cho lắm (vì vào pv đa phần ai cũng giỏi)nên những ứng viên pv cuối cùng thường ko được hỏi nhiều (vì dù có trả lời tốt điểm có cao cũng không đậu được)nên mấy bạn cuối danh sách cũng chuẩn bị tâm lý sẵn đi

Theo kinh nghiệm thì sẽ cắn cứ trên điểm thi viết và pv để xét tuyển đậu, nên bạn nào đầu danh sách thường dễ đậu vì điểm pv thường không chênh lệch nhiều cho lắm (vì vào pv đa phần ai cũng giỏi)nên những ứng viên pv cuối cùng thường ko được hỏi nhiều (vì dù có trả lời tốt điểm có cao cũng không đậu được)nên mấy bạn cuối danh sách cũng chuẩn bị tâm lý sẵn đi
;)))
Hôm qua hỏi được mấy bạn phỏng vấn sáng, có bạn phỏng vấn 1'30; 5'... :-/
Mình phỏng vấn chiều bị xoay cho hơn 15', ra ngoài mặt mũi tái tê
Theo như bạn nói, thì là đã xác định :((((((((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,603