VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

Khi đi làm thì 50% kỹ năng cứng + 50% kỹ năng mềm, đôi khi do k bản thân mình k khéo léo nên sếp k thik, đã k thik thì đẩy đi là điều đương nhiên. Có thể k phải do mình k tìm được khách, kể cả khi mình làm dc việc. Ghét thì vẫn đì, ai bảo đời làm lính như anh em mình. huhu

- - - Updated - - -

Nghe các bạn nói mình nhụt chí anh hùng, không bik xong vietinbank này mình còn phải rong rủi nơi nào nữa đây?:-L

Ko bít thông báo kết quả 3 miền cùng lúc hay tùy từng chi nhánh mọi người nhỉ...ko biết đã có kqua chưa...

vừa thấy một bạn thi chi nhánh hưng yên được vietinbank gọi lên làm thêm 1 bài test đó

vậy 193 người tuyển đợt trc có tính chung vào đây luôn ko ta?

- - - Updated - - -

ở daklak có 3 ng ah, ko biết sao mà đậu nổi nữa hixhix

Các bạn thi ở Hàm Nghi hôm CN thì cuối tuần này mới có kết quả, mình gọi tới hỏi nhân sự thì ngta nói vậy thế nên các bạn đừng sốt ruột quá, qua tuần mà chưa có ai gọi chắc là bik mình rớt hixhixx

2 hôm nữa phỏng vấn nhá các bạn, sáng nay tớ được 1 cô bên nhân sự của chi nhánh ứng tuyển gọi.

sáng ra nhận điện thoại cũng cuống cuồng lên, cô mà hôm trước mình nộp hồ sơ báo thế, mà mail vs phone mình vẫn chưa thấy gì!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên