VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

hình như chắc, mình điện cho bạn trong trung tâm tuyển dụng nó bảo có luật đó,tạm biệt vietin hẹn năm sau

Đã chán ngắc Vietin rồi, lần tuyển dụng chi nhánh trước tầm cuối tháng 7, cũng thi cử đàng hoàng, vào phỏng vấn, cũng không đến nỗi tệ ấy thế mà đỗ hay trượt, thậm chí là kết quả thi cũng không gửi cho ứng viên được 1 cái mail.

Chẳng bù cho lần mình nộp hồ sơ ở Vietcom, thái độ nhân viên tuyển dụng nền nã, vì mình thiếu bằng tốt nghiệp nên họ không nhận, nói:"nhận thì mình cũng sẽ nhận được cho bạn, nhưng mình e là vào vòng loại hồ sơ thì hồ sơ của bạn cũng bị loại thôi, nên tốt hơn là bạn nhận lại hồ sơ lúc này".

Đôi khi thấy Vietin và Vietcom cũng ngang ngửa nhau về mặt hình ảnh, lương bổng nhưng cái cách mà VCB đối xử với ứng viên hay khách hàng sao khác CTG quá :(

Hihi
Mìn định bon chen nộp Láng Hòa lạc vì nó ngay gần nhà mình thôi . Tại mình muốn về quê làm mà . Chứ Bắc Hà Nội thì mình ko nộp :))

Hix hix vậy ah, sao họ vô lý thế nhỉ. Đợt đăng tin lần đầu tiên ko tuyển. Tới m 7 mới gia hạn mà giờ kêu hết hạn từ m5 là sao. Hix thế họ có giải thích lý do gì ko c? Mà c có nộp Bắc hà nội nữa ko.

Các bạn đã ôn thi rồi ah, mình ko biết có đc đi thi ko nữa:-s hum nọ có chị gọi đến bảo lấy hs về vì mình thi rùi, nhưng mà vị trí marketing, ko thi viết, sau có chị gọi điện lại thông báo là đc thi, giờ lo quá:-s, ko bít sao :-s

Các bạn đã ôn thi rồi ah, mình ko biết có đc đi thi ko nữa:-s hum nọ có chị gọi đến bảo lấy hs về vì mình thi rùi, nhưng mà vị trí marketing, ko thi viết, sau có chị gọi điện lại thông báo là đc thi, giờ lo quá:-s, ko bít sao :-s

T cũng như c. Hôm trc chị ấy cũng gọi đến lấy hs vì mình nộp vị trí marketing nhưng mà lúc sau xem lại thì mình chưa đến test nên lại đc thi đợt này :D chắc là chỉ những bạn đã đăng nhập vào trang thitructuyen của vietinbank thì mới ko đc thi đợt này thôi. Các bạn bị gọi đến trả hs thì xác minh lại nhé, có thể lại đc thi tiếp đấy :D

Khi nào có thông tin thi tuyển tập trung của CTG mọi người thông báo để anh chị em cùng biết với nha!!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên