VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

T cũng đc alo bảo đến nhận lại hồ sơ, trc t nộp đợt tháng 8. Buồn thế :( đang hừng hực ý chí, thế mà... :-<
Uhm b, mà không thấy lưu ý là không được nộp. Những thông tin tuyển dụng khác có ghi là 6 tháng, nhưng đợt này k thấy nên t vẫn nộp. :(

chi nhánh bắc HN cũng vừa gọi cho mình bảo đến lấy hso về. buồn ghê. :((.

T nộp Bắc Hà Nội. Vietinbank có quy định k nhận hồ sơ đã dự tuyển trong vòng 6 tháng, nhưng đợt này chả thấy ghi lưu ý, t tưởng vẫn ok nên nộp. Nhưng chị nhân sự bảo k ghi nhưng vẫ k được.
Bạn nộp ở chi nhánh nào vậy bạn?

T nộp Bắc Hà Nội. Vietinbank có quy định k nhận hồ sơ đã dự tuyển trong vòng 6 tháng, nhưng đợt này chả thấy ghi lưu ý, t tưởng vẫn ok nên nộp. Nhưng chị nhân sự bảo k ghi nhưng vẫ k được.
huu, lần trc t cũng thi, lần này đang hi vọng mà, chán ghê ta

k phải ai cũng bị trả đâu nhé..hôm t nộp ở BHN thì cô ý bảo là người nào nộp trong năm nay là nó k tuyển nữa..vì lưu cmt rồi..tại vì t hỏi những ai k đc nộp, có phải là những người cùng đợt này k thì cô ý bảo k phải, trong năm nay ai nộp thì k đc nộp nữa..thấy cô ý bảo thế :D
trường hợp nào thì bị trả lại hồ sơ vậy mấy bạn?

chi nhánh bắc HN cũng vừa gọi cho mình bảo đến lấy hso về. buồn ghê. :((.
Bạn nộp từ bao giờ. Chắc là người ta kiểm tra thấy cậu đã dự tuyển trong vòng 6 tháng thì người ta loại thôi. Người ta gọi đến lấy hồ sơ là may đấy. ÍT ra người ta còn gọi điện cho mình để đỡ phải chờ đợi...

nhục quá, tháng 6 nộp hà nội, giờ về bắc ninh cũng ko xong à, ngoài bắc hà nội ra còn đâu loại hs nữa ko ta

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên