VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

hôm nay mình đi nộp ở bắc hà nội, cũng đề phòng mang theo hộ khẩu, giấy khám sức khỏe tại hôm nọ đọc trên ub có bạn nói họ yêu cầu. nhưng cô trưởng phòng kiểm tra hồ sơ của mình thì lại nói là đủ hết rồi mặc dù hồ sơ mình không cho giấy khám sức khỏe và hộ khẩu vào. Xong rồi viết tên vào một cái tờ giấy. Thế là làm sao hả mọi người ơi?

thế chak là được rồi đó bạn..ghi vào giấy là được rồi
hôm nay mình đi nộp ở bắc hà nội, cũng đề phòng mang theo hộ khẩu, giấy khám sức khỏe tại hôm nọ đọc trên ub có bạn nói họ yêu cầu. nhưng cô trưởng phòng kiểm tra hồ sơ của mình thì lại nói là đủ hết rồi mặc dù hồ sơ mình không cho giấy khám sức khỏe và hộ khẩu vào. Xong rồi viết tên vào một cái tờ giấy. Thế là làm sao hả mọi người ơi?

B ơi, ĐỊa chỉ Bắc Hà Nội là gì thế :)

Mấy cái của FLAI có ai dùng nữa k :">

Mình chỉ có bảng điểm TOEIC thôi, công chứng thế nào nhỉ ==

Hix hix vậy ah, sao họ vô lý thế nhỉ. Đợt đăng tin lần đầu tiên ko tuyển. Tới m 7 mới gia hạn mà giờ kêu hết hạn từ m5 là sao. Hix thế họ có giải thích lý do gì ko c? Mà c có nộp Bắc hà nội nữa ko.

T.T
Bố mình vừa ra hỏi . Láng hòa lạc ko thu hồ sơ nữa b nhé . Bảo hết hạn từ 5/10 rồi .

bạn ơi, bạn nộp chứng chỉ tin học của Bộ GD hay trung tâm nào thế? nay t nộp mà thiếu cái đó nên bị trả về! hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên