VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

??? Đợt trước có tuyển Láng Hòa Lạc đâu nhỉ. mới gia hạn thì làm sao mà hết hạn tuyển dụng được. Sao lại vô lý thế này.

Hôm nay t nộp Láng hòa lạc đây, nhưng chị nhân sự bảo hết hạn tuyển dụng và đã khóa sổ rồi.
Ròihoir mình là có quen ai vietin k? Bố mẹ làm gì ?
Hồ sơ thì chưa được accept, nghe buồn quá cơ c ạ?
Bạn ở đâu mà phải phi 300km vậy?

- - - Updated - - -

Hôm nay t nộp Láng hòa lạc đây, nhưng chị nhân sự bảo hết hạn tuyển dụng và đã khóa sổ rồi.
Ròihoir mình là có quen ai vietin k? Bố mẹ làm gì ?
Hồ sơ thì chưa được accept, nghe buồn quá cơ c ạ?
Bạn ở đâu mà phải phi 300km vậy?

Hôm 09/10, t nộp ở Bắc Hà Nội này bạn, lúc 15h30p, trong danh sách đã có 40 ứng viên #:-s Cô Trưởng phòng TCHC nhận hồ sơ và xem xét kĩ phết đấy, t bị thiếu bản dịch thuật chứng chỉ toeic, cô bảo hôm sau bổ sung, thêm cả giấy khám sức khỏe nữa. Trên ghi hạn là hết ngày 12/10 ( thứ 7) mà cô TP bảo là hết thứ 6 là hết hạn. T thấy có bạn ở trên hỏi là nộp bản foto văn bằng chứng chỉ có đc ko, thì theo t là nên nộp bản công chứng cho đỡ bị bắt bẻ.

có ai hôm nay nộp đc Bắc HN ko confirm cho mình biết với :-?
định mai đi nộp mà xa quá, đến mất công ko nộp đc thì chắc đi nhảy cầu luôn quá :-s

Hôm 09/10, t nộp ở Bắc Hà Nội này bạn, lúc 15h30p, trong danh sách đã có 40 ứng viên #:-s Cô Trưởng phòng TCHC nhận hồ sơ và xem xét kĩ phết đấy, t bị thiếu bản dịch thuật chứng chỉ toeic, cô bảo hôm sau bổ sung, thêm cả giấy khám sức khỏe nữa. Trên ghi hạn là hết ngày 12/10 ( thứ 7) mà cô TP bảo là hết thứ 6 là hết hạn. T thấy có bạn ở trên hỏi là nộp bản foto văn bằng chứng chỉ có đc ko, thì theo t là nên nộp bản công chứng cho đỡ bị bắt bẻ.
Bạn ơi cái mục đơn xin việc thì bạn đánh máy hay photo? nội dung mẫu như nào thế? tại tớ thấy trong cái thông tin ứng viên đầy đủ thông tin rồi mà lại yêu cầu thêm cái này nên chưa rõ lắm

Bạn ơi cái mục đơn xin việc thì bạn đánh máy hay photo? nội dung mẫu như nào thế? tại tớ thấy trong cái thông tin ứng viên đầy đủ thông tin rồi mà lại yêu cầu thêm cái này nên chưa rõ lắm

cảm ơn bạn nhé :) sáng nay mình cũng đi nộp đây :)
mà có phải mag hộ khẩu nữa ko nhỉ :-? chắc phải thủ đi cho chắc cái :D

Có bạn nào hôm nay đi nộp ở Láng hòa lạc ko thế ????
Hôm nay còn nộp được không nhỉ T.T

Đơn xin việc t đánh máy bạn ạ, nội dung bao gồm: kính gửi..., vị trí bạn muốn ứng tuyển, trình bày tổng quát về bằng cấp, tập trung vào kinh nghiệm, kỹ năng bạn có phù hợp với công việc đó bạn :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên