VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

Mình cũng ở trong nhóm 25 ng vừa rồi và cũng chưa nghe tin tức gì hết! Đợi lâu quá à!
sáng mình gọi lên nhân sự hỏi rồi, 25 người chính thức đã đậu, còn thời gian đi làm thế nào thì phòng nhân sự chưa chốt lại được, khi nào chốt được sẽ alo ngay cho mọi người. Chị ấy bảo dự là trong tháng này sẽ thông báo chính thức ngày đi làm. Mọi người cứ yên tâm ăn chơi trước tết đi, ra tết có sức mà chạy chỉ tiêu, hehe.

Dung roi. Minh co hoi la ho bao doi vai ngay nua. Minh dang can thong tin de sap xep moi thu

Mình cũng vậy, phải sắp xếp công việc ở chỗ hiện tại nữa. Ngại ở chỗ đùng 1 cái Vietinbạnk kêu đi làm liền thì hơi khó.

Cũng không đến mức vậy đâu. Mình nhận được tin trúng tuyển Vietin không phải CN HCM nhưng mà họ có gửi mail yêu cầu mình xác nhận thời gian có thể nhận việc chứ không bắt buộc bạn phải bắt đầu đi làm theo một ngày nào đó cố định, để cho mình sẽ có thời gian sắp xếp ở công việc cũ. Ngoài ra trước khi nhận việc họ còn yêu cầu mình phải nộp giấy quyết định chấm dứt hợp đồng lao động tại công ty hiện tại nữa. Nên bạn cứ an tâm.

Hẹn bà con sáng ngày 12 lên họp tổng kết chi nhánh nhé, để biết phương hướng hành động trong năm 2014 nữa.

có bạn nào bữa đi gặp giám đốc chi nhánh Vĩnh Phúc được gọi chưa vậy? Mình tạch rùi sao???????????????????????

uhm bạn ak. Nhung giờ đã đc 1 tuần sau lần gặp giám đốc chi nhánh mà vẫn chưa thấy gì :( Ko biết thế nèo

Gọi về CN hỏi cụ thể xem ntn, CN phỏng vấn thì họ chốt danh sách mà

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,419
Thành viên mới nhất
aliensexfiendme
Back