VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

PV bổ sung là với những đối tượng nào vậy các bạn

Thường là những CN thiếu người nhưng ko đăng tuyển sẽ tuyển bổ sung, bạn rớt CN bạn apply có thể được gọi bổ sung cho những CN còn thiếu, hoặc cũng có thể Giám đốc của CN thiếu người phỏng vấn bạn, họ thấy bạn ok thì tuyển bạn thôi.

chị phòng nhân sự nói...hôm nay chắc có..mà tui gọi thì chưa ai nhận được kết quà...chắc ngay mai mới có quá

sáng nay mình gọi lên phòng nhân sự HO theo số đt hôm trc 1 bạn up thì họ nói cuối tuần này or đầu tuần sau có kqua. chẳng biết HO có cho mình ăn bom không nữa

Mình vừa gọi điện lên hội sở, họ bảo là cuối tuần này có kết quả, sẽ gọi điện trực tiếp đến từng người trúng tuyển nhé. Bạn nào sốt ruột quá có thể gọi đến số 39416213 nhé

có ai thi cụm HCM ko mọi nguoi
nge nói danh sách thi là xếp theo bảng chữ cái phải ko mọi nguoi!

Mình vừa gọi lên, chính xác là trong tuần này có kết quả, hội sở sẽ gửi kết quả về chi nhánh, sau đó chi nhánh sẽ thông báo cho những người trúng tuyển. Vậy là thông tin những ai đỗ từ trước là có cơ sở rồi, đơn giản là chi nhánh chọn, họ nhắm ai rồi thì gọi thôi. Thế là hết hi vọng, chi nhánh mình thi xác định rồi. Chúc các bạn còn lại may mắn nhé! Gb topic!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên