VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 193 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [05.10.2013]

có bạn nào nhận được mail thông báo của vietin yêu cầu hoàn thành bộ câu hỏi sơ loại không vậy??! hxhx, họ gửi đường link để mình vào làm mà link này không truy cập được.:(
ờ mình cũng thế nè. Bạn nice day nộp ở đâu đó. mình truycaaop mà ko đc, ko biết bjo làm như thế nào và có hạn phaỉ làm cái này ko nhỉ

ủa 2 bạn nộp chi nhánh nào vậy? mình nộp chi nhánh Nam định ko thấy có mail gì cả :-s

mình nộp chi nhánh Nam Định bạn ơi, mình nộp giao dịch viên, trong mail không ghi hạn làm bài là khi nào. Bạn có mail lại hỏi người ta k??

các bạn chi nhánh Mỹ Hào uii, ai được gọi thi viết thì hú cho anh em biết nhé :)) vì tình hình là t bị vặn vẹo đủ kiểu,nộp hồ sơ xong xuôi mà sợ k đc chuyển hồ sơ lên hội sở :(( haizzz

mình cũng không biết nữa, có thể tùy từng vị trí người ta mới yêu cầu làm bài sơ loại thôi :( nhưng mà đường link có vào được đâu.hx. bạn hienhien nộp vị trí gì thế?

m cũng nộp ở cn 9 nè, cô còn đòi cmnd, hộ khẩu, giấy khai sinh, giấy khám sk nữa chứ :(

cô ấy không hỏi gì về kinh nghiệm cả bạn, chỉ nhận hồ sơ rồi hỏi mình bằng thế nào thôi....

- - - Updated - - -

m cũng nộp ở cn 9 nè, cô còn đòi cmnd, hộ khẩu, giấy khai sinh, giấy khám sk nữa chứ :(

Mình chỉ nộp cmnd, hộ khẩu, giấy khai sinh thôi chứ không có giấy khám sức khỏe bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên