VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 193 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [05.10.2013]

Không biết có phải nộp giấy khám sức khỏe không các bạn nhỉ? Trên yêu cầu không thấy.

ôi, chả biết như đợt tuyển dụng trước không nữa? thi xong, pv xong rồi có quyết định không tuyển nữa hoặc là giảm chỉ tiêu tuyển mà k có một thông báo gì với ứng viên cả. Sợ Vietinbank quá.

Sáng nay mình vừa đi nộp GDV ở Vietin Hàm Nghi, anh nhận hồ sơ kiểm tra và đọc từng thứ 1, ko cần giấy khám sức khỏe, anh cũng nói luôn là em chưa có kinh nghiệm, mà đợt này yêu cầu bắt buộc 1 năm kinh nghiệm, em nghĩ sao?
Mình trả lời xong.
Anh bảo: em chưa đủ 1 năm kinh nghiệm nhưng vì em tốt nghiệp loại giỏi nên anh vẫn nhận hồ sơ của em và sẽ trình riêng hồ sơ của em lên hội sở :)
Mình cảm ơn rồi đi về.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chia sẻ với 1 số bạn có ý định nộp hồ sơ vào chi nhánh Thành phố Nam Định.
- Nếu bạn nào chưa có kinh nghiệm thì đừng nộp vì sẽ bị trả về (kinh nghiệm ngân hàng ấy). Với lại ở đây kiểm tra hồ sơ rất kỹ, cô ở phòng hành chính còn dẫn sang gặp cả cô giám đốc chi nhánh nữa (để hỏi và xác minh thông tin).
- Sẽ đo chiều cao trực tiếp ngay tại chi nhánh, nên các bạn chú ý là có nói dối chiều cao thì đừng có tăng cm nhiều quá, k bị lộ ngay. Hồ sơ nên chuẩn bị thật kỹ vì sẽ được đọc rất cẩn thận.
Chia sẻ 1 chút để các bạn chuẩn bị hồ sơ cho tốt, với yêu cầu lần này thì sinh viên mới ra trường như mình rất khó có cơ hội qua vòng hồ sơ.

họ đòi kinh nghiệm hả bạn , bó tay

mình nộp chi nhánh Gia Lai, lúc đầu chị ko xem hồ sơ của mình luôn. nhưng sau đó chị có xem hồ sơ và bảo mình bổ sung thêm GIẤY XÁC NHẬN KINH NGHIỆM ĐI LÀM 1 NĂM của cty, mà mình mới đi làm có 2 tháng, sao mà xin.
thế là mình ko nộp đc hồ sơ. haha, vui dễ sợ :((

Uầy, mình tính zìa GL nộp, kiểu này thì thôi rồi, bái bai vietin vậy :((
mình nộp chi nhánh Gia Lai, lúc đầu chị ko xem hồ sơ của mình luôn. nhưng sau đó chị có xem hồ sơ và bảo mình bổ sung thêm GIẤY XÁC NHẬN KINH NGHIỆM ĐI LÀM 1 NĂM của cty, mà mình mới đi làm có 2 tháng, sao mà xin.

Cho mình hỏi,mình học Toán trường Tự nhiên thì nộp hồ sơ có được nhận để PV ko?
Cảm ơn trước

bạn ơi, bạn nộp ở Gia Lai mà vị trí nào vậy?không có giao dịch viên buồn ghê :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle