Ra Tết mới bắt đầu ký hợp đồng thử việc 3 tháng và đi đào tạo tập trung nhé các bạn

Đi đào tạo ở đâu các bạn, có phải ở hội sở không?
Hợp đồng thử việc những 3 tháng cơ à, nghĩa là mất 3 tháng đi đào tạo mới được về chi nhánh làm việc

Chẳng dấu gì bạn. Miình ừa đi làm cho một công ty nước ngoài ở khu công nghiệp nội bài được vài hôm thôi. Nhưng làm hợp đồng thời vụ 6 tháng. Lương nhân viên kế toán bên này cũng hơn 5 tr một tháng thôi.
Mình hỏi những thông tin trên để còn xác định cho sớm.
Mình nói thế chắc các cậu hiểu.
Tư vẫn cho tớ với nhé

Mình nghĩ bạn nên về vietcom. Lương chắc chắn cao hơn 5tr, cơ hội thăng tiến tốt hơn. Hơn nữa bên kia bạn chỉ làm thời vụ. Mà thi ngân hàng ko phải cứ thi là đỗ nên nắm lấy cơ hội bạn ạ. Hi mình có vài lời thế, chúc bạn thành công nhé!

Mình nghĩ bạn nên về vietcom. Lương chắc chắn cao hơn 5tr, cơ hội thăng tiến tốt hơn. Hơn nữa bên kia bạn chỉ làm thời vụ. Mà thi ngân hàng ko phải cứ thi là đỗ nên nắm lấy cơ hội bạn ạ. Hi mình có vài lời thế, chúc bạn thành công nhé!
Cám ơn bạn nhiều nhé. Có điều mà mình băn khoăn là mình học chuyên ngành kế toán, sang ngân hàng sợ không làm được.

Chắc là gọi hết các chi nhánh rồi các bạn nhỉ. Buồn quá. Lại tạch nữa. Chúc mừng các tân VCBer nhé!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,472
Thành viên mới nhất
Priceva
Back
Bên trên