Mai chưa ký hợp đồng đâu cậu ạ.
mình nghĩ vậy đó
mai chỉ phổ biến thôi mà
Lại còn thử việc xong mới ký hợp đồng chứ

Mai chưa ký hợp đồng đâu cậu ạ.
mình nghĩ vậy đó
mai chỉ phổ biến thôi mà
Lại còn thử việc xong mới ký hợp đồng chứ

Mai chưa ký hợp đồng, nhưng mai sẽ gặp mặt ứng viên trúng tuyển, các chi nhánh có thể ngồi riêng để nói chuyện với nhau về thời gian làm việc sau Tết.
Khi nào chính thức thử việc thì cũng có hợp đồng thử việc nhé, nhưng mình nghĩ sẽ là ra Tết.

Mình cũng vừa được gọi, 2h chiều mai. :).

mai ki hơp đồng thử việc sẽ ghi lương thử viêc luôn. Cậu cứ làm việc tốt tạo ra lợi nhuận cho ngân hàng trước đi đã. Hihi, VCB công bằng lắm. Yên tâm mà công tác, hết mình cho Vcb thoai

Mai chưa ký hợp đồng, nhưng mai sẽ gặp mặt ứng viên trúng tuyển, các chi nhánh có thể ngồi riêng để nói chuyện với nhau về thời gian làm việc sau Tết.
Khi nào chính thức thử việc thì cũng có hợp đồng thử việc nhé, nhưng mình nghĩ sẽ là ra Tết.

b ơi b thi chi nhánh nao? vị trí gì vậy?

mai ki hơp đồng thử việc sẽ ghi lương thử viêc luôn. Cậu cứ làm việc tốt tạo ra lợi nhuận cho ngân hàng trước đi đã. Hihi, VCB công bằng lắm. Yên tâm mà công tác, hết mình cho Vcb thoai
Chẳng giấu gì bạn. Miình vừa đi làm cho một công ty nước ngoài ở khu công nghiệp nội bài được vài hôm thôi. Nhưng làm hợp đồng thời vụ 6 tháng. Lương nhân viên kế toán bên này cũng hơn 5 tr một tháng thôi.
Mình hỏi những thông tin trên để còn xác định cho sớm.
Mình nói thế chắc các cậu hiểu.
Tư vẫn cho tớ với nhé

bạn có biết quy trình tuyển dụng của VCB không?
Các bạn nghe mình trình bày lý do rồi đó

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,455
Thành viên mới nhất
kyzsvaass1122
Back