Mình đi pv về thấy buồn ghê gớm :"(
đầu tiên là ngỡ ngàng giữa một rừng hoa các bạn ạh, bạn nào đi phỏng vấn cũng xinh ngời ngời và tự tin (thực sự nếu mình mà là ng phỏng vấn thì ko biết chọn ai luôn )
xong rồi vào phỏng vấn thì được 3 câu, cả đi vào cả đi ra là khoảng 6p :D Mà mình thấy trung bình các bạn vào trước toàn là pv 14-15p
Trả lời thì ù ù cạc cạc, dù ko nghe mình nói nhưng 3 ng pv luôn cười, đến mức mình trả lời xong rồi ra cửa rồi mấy ac cũng cười rất to (mh thực sự ko biết là cười gì :s )
Nói chung là ko biết khi nào biết kết quả chính thức nhưng giờ chả hy vọng tý gì luôn !!!![/quot
ấy có suy nghĩ và cảm nhận giống tớ
Trừ vụ đi phỏng vấn sơ khảo bên SHB vừa rồi ra, đây là lần thứ 2 mình thấy phỏng vấn cho ngân hàng chán thật.

Có bạn đi phỏng vấn có thấy bạn nào vị trí kỹ sư công nghệ thông tin được gọi phỏng vấn ko ???

Có ai thi kỹ sư tin học mà dc gọi chưa các bạn. Tất cả chi nhánh ý . Vì số lương rất ít. Hóng quá :)
C thi kĩ sư tin học à? Chi nhánh nào pv hết của Cn ấy luôn nhé, tất cả các vị trí. Hôm trước tớ đi pv SS cũng gặp một anh Pv tin học chi nhánh tớ rồi

Các bạn đi pv vị trí giao dịch viên chia sẻ tí được không? Có ai bị hỏi về tình hình kinh tế xh ko vậy? tớ ngu mấy cái khoản này lắm.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên