T k nói tốt đâu, nhiều ng pv mỗi ng dăm câu rồi vặn vẹo các kiểu ghê lắm, người ta hỏi thì trả lời theo thôi, vẫn cu quả đấy k thích còn xoay thế làm gì hihi
Bạn ơi nếu đỗ hay trượt là họ thông báo qua hình thức nào nhỉ: điện thoại, gửi thư hay nhắn tin ?

Bạn ơi nếu đỗ hay trượt là họ thông báo qua hình thức nào nhỉ: điện thoại, gửi thư hay nhắn tin ?
Thường lúc có kết quả, NH sẽ gọi điện cho những người trúng tuyển để thông báo và hẹn ngày tiếp nhận. Ai không được gọi sẽ tự biết mình trượt. Sau đó thì NH có gửi "Thư cảm ơn" đến những bạn trượt. Hic, t vẫn còn giữ 1 cái thư cảm ơn của VCB :(

đi pv về. thấy tên gần cuối, pv gần cuối nên thấy bất lợi quá. lần đầu đi thi ngân hàng và cũng là lần đầu đi pv. mà thấy pv kiểu này quá chán. nghe như pv qua loa, cho có lệ.

Bạn @rong ran ơi bọn mình chiều mai nhỉ, tự nhiên đoc cmt bạn ở trên giật mình tưởng hôm nay. T ko nhớ đc hẹn 2h hay 2 rưỡi gì đó, mai cứ đến 2h vậy.

Mình đi pv về thấy buồn ghê gớm :"(
đầu tiên là ngỡ ngàng giữa một rừng hoa các bạn ạh, bạn nào đi phỏng vấn cũng xinh ngời ngời và tự tin (thực sự nếu mình mà là ng phỏng vấn thì ko biết chọn ai luôn )
xong rồi vào phỏng vấn thì được 3 câu, cả đi vào cả đi ra là khoảng 6p :D Mà mình thấy trung bình các bạn vào trước toàn là pv 14-15p
Trả lời thì ù ù cạc cạc, dù ko nghe mình nói nhưng 3 ng pv luôn cười, đến mức mình trả lời xong rồi ra cửa rồi mấy ac cũng cười rất to (mh thực sự ko biết là cười gì :s )
Nói chung là ko biết khi nào biết kết quả chính thức nhưng giờ chả hy vọng tý gì luôn !!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,712
Thành viên mới nhất
cradleoffilthme
Back
Bên trên