Quên mất không hỏi các bạn thi vị trí nhân viên hành chính thì đề thi nghiệp vụ là nội dung gì vậy. Tiếng Anh chắc là giống nhau rùi không biết nghiệp vụ thì ntn. Thi có bao nhiêu người tất cả vậy

chẳng phải lung lay hy vọng của các bạn cơ mà mình tin quá bán là cơ cấu cả rùi
kiểu gì cũng phải con ông nọ cháu bà kia, hoặc thực sự xuất sắc :rolleyes:
làng nhàng như mình vào hóng các bạn buôn chuyện vậy ;)

Thì hôm thi bác Phó Tổng chẳng nói là sau 1 tuần sẽ có kết quả còn gì, Tức là phải t7 đổ đi mới có kết quả pv. Đợt này tuyển nhiều cũng đông thí sinh tham gia, cũng hy vọng các bác làm việc công tâm tí chút cho mình thêm tí hy vọng :">

Thế là hôm nay chưa có kết quả à mọi người ơi? Hay là tất cả chúng ta cùng trượt rồi :))

Quên mất không hỏi các bạn thi vị trí nhân viên hành chính thì đề thi nghiệp vụ là nội dung gì vậy. Tiếng Anh chắc là giống nhau rùi không biết nghiệp vụ thì ntn. Thi có bao nhiêu người tất cả vậy

Vị trí hành chính thi nghiệp vụ về hành chính, nhân sự bạn à, mỗi chi nhánh có số lượng thi tuyển khác nhau và chỉ tuyển 01 người cho mỗi chi nhánh thôi :(

Dù đã thi rùi nhưng không biết đề thi vị trí Giao dịch viên, Kế toán, thanh toán là đề như nào vậy nhỉ?

Mai là ngày làm việc cuối, nên nếu mai không có kết quả chắc sang tuần sau mới có kết quả!

Vị trí hành chính thi nghiệp vụ về hành chính, nhân sự bạn à, mỗi chi nhánh có số lượng thi tuyển khác nhau và chỉ tuyển 01 người cho mỗi chi nhánh thôi :(

Dù đã thi rùi nhưng không biết đề thi vị trí Giao dịch viên, Kế toán, thanh toán là đề như nào vậy nhỉ?

Cũng vĩ mô, kế toán, marketing, tín dụng, về VCB... thôi bạn ạ.

Có thêm cả quản trị nhân sự và pháp luật lao động nữa bạn nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,713
Thành viên mới nhất
thangvtb
Back