cái này nộp ở Trần quang khải hay nộp ở chi nhánh? tớ thấy ghi nộp ở Trần quang khải mà??

"Nếu số hồ sơ đăng ký dự thi nhiều hơn so với số lượng dự kiến, Ngân hàng sẽ lựa chọn các ứng viên nổi trội hơn về kết quả học tập và kinh nghiệm công tác để mời tham gia các vòng tuyển dụng"
Đợt này thi đông là cái chắc rồi, VCB cơ mà, chỉ riêng dân HVNH đã chen nhau bẹp ruột rùi chứ ko tính các trường khác :))
Chuẩn bị đi nộp hồ sơ nào, ko có kinh nghiệm thì lấy kết quả học tập đè người vậy :v

Ko nhờ nộp hộ đc đâu bạn, VCB lọc hồ sơ rất gắt nên nếu bạn chỉ cần ko đủ 1 đ/k, 1 loại giấy tờ thôi thì đừng đi nộp làm gì cho mất công.
thiếu chứng chỉ tin học cũng ko xét luôn à? có bạn nào đã từng bị loại vì thế chưa? cảm ơn

Tớ làm HS vẫn hay đi khám ở đấy, vừa rẻ, vừa nhanh. Kể cả thi công chức cũng chấp nhận nên tớ nghĩ VC cũng thế thôi. Tất nhiên là tờ A3 rùi. Tờ A4 bây giờ chỉ có khám đi nước ngoài thôi, ít chỗ có A4 mà khám trong nước lắm.

Chán nhỉ giờ chẳng được nộp Vietcombank nữa, hix. Cơ hội ngàn năm có một thế này mà phải đứng ngoài! :( Mà chi nhánh tuyển đợt này lại gần nhà nữa chứ!
Lần trước tớ nộp giấy khám sức khỏe loại A4 vẫn nhận bình thường mà có sao đâu. Tớ thấy lần trước người ta tuyển cả chiều cao nữa thì mới kiểm tra kĩ phần chiều cao thôi các bạn ạ.
b sao mà chẳng được nộp thế? :)

Chán nhỉ giờ chẳng được nộp Vietcombank nữa, hix. Cơ hội ngàn năm có một thế này mà phải đứng ngoài! :( Mà chi nhánh tuyển đợt này lại gần nhà nữa chứ!
Lần trước tớ nộp giấy khám sức khỏe loại A4 vẫn nhận bình thường mà có sao đâu. Tớ thấy lần trước người ta tuyển cả chiều cao nữa thì mới kiểm tra kĩ phần chiều cao thôi các bạn ạ.

Bạn cho mình hỏi là A4 loại nào?Loại có ảnh hay không có ảnh vậy bạn? Cám ơn bạn nhiều

huhu mình cũng ko có chứng chỉ tin học. Mà đơn xin dự tuyển viết gì vậy các bác?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên