mình ở quê, hôm đó nhờ bạn nộp hộ được không à mng? với lại mình ko thi chứng chỉ tin học nên ko có chứng chỉ đó thì có qua được vòng sơ loại ko ạ? tại mình ko thích mua chứng chỉ?mong ai biết trả lời dùm? cảm ơn ạ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mình ở quê, hôm đó nhờ bạn nộp hộ được không à mng? với lại mình ko thi chứng chỉ tin học nên ko có chứng chỉ đó thì có qua được vòng sơ loại ko ạ? tại mình ko thích mua chứng chỉ?mong ai biết trả lời dùm? cảm ơn ạ

Ko nhờ nộp hộ đc đâu bạn, VCB lọc hồ sơ rất gắt nên nếu bạn chỉ cần ko đủ 1 đ/k, 1 loại giấy tờ thôi thì đừng đi nộp làm gì cho mất công.

Thế điểm là hệ 10 hay hẹ tín chỉ các bạn ơi, ai đã từng nộp VCB

à với lại đang đi làm mà ghi vào thì không biết vcb có cho không hay phải nghỉ việc đã :D

Chán nhỉ giờ chẳng được nộp Vietcombank nữa, hix. Cơ hội ngàn năm có một thế này mà phải đứng ngoài! :( Mà chi nhánh tuyển đợt này lại gần nhà nữa chứ!
Lần trước tớ nộp giấy khám sức khỏe loại A4 vẫn nhận bình thường mà có sao đâu. Tớ thấy lần trước người ta tuyển cả chiều cao nữa thì mới kiểm tra kĩ phần chiều cao thôi các bạn ạ.

đơn xin dự tuyển viết tay là down cái phiếu đky dự tuyển về rùi điền vào ak các b?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên