lương thử việc vietcom là 160k , thư viêc trong 60 ngày, tức tầm 3 tháng,dduoc nghi thứ 7 , cn nên tính luong là 160X 22 ngay công, sau khi ki hợp dồng luong tăng thêm hơn 4 tr công phụ cấp tiền xăng 500k, tiên điện thoại 200k , tiền ăn trưa 50k môt ngày, rồi lương kinh doanh nưa.... Mình nghĩ lương là một phần , quan trọng là mtruong lam việc, và vietcom có văn hóa doanh nghiệp rất tốt, cung ko ap lực quá so với các nghang tương đương.Khuyên bạn nên lụa chọn vietcom nhé.
Mức lương đáng mơ ước cho những ai khởi đầu 1 công việc mới, VCB là mơ ước của hầu hết các bạn học khối KT, chúc mừng tất cả các bạn được gia nhập vào VCB nhé. Thật đáng ngưỡng mộ. :D

Hú hú Thanh trì 01, được số 043 7246812 gọi phải k mấy bạn, sợ mấy đứa bạn troll thì chắc toi luôn :)))

lương thử việc vietcom là 160k , thư viêc trong 60 ngày, tức tầm 3 tháng,dduoc nghi thứ 7 , cn nên tính luong là 160X 22 ngay công, sau khi ki hợp dồng luong tăng thêm hơn 4 tr công phụ cấp tiền xăng 500k, tiên điện thoại 200k , tiền ăn trưa 50k môt ngày, rồi lương kinh doanh nưa.... Mình nghĩ lương là một phần , quan trọng là mtruong lam việc, và vietcom có văn hóa doanh nghiệp rất tốt, cung ko ap lực quá so với các nghang tương đương.Khuyên bạn nên lụa chọn vietcom nhé.
hi bạn ơi cho tơ hỏi, thử việc xong, lương tăng thêm hơn 4 triệu là so vs mức thử việc, hay lương là >4 triệu:D hi thử việc ở vietcom có khó ko bạn nhỉ:)

many thanks.
Theo thoong tin bạn đưa ra thì lương thử việc là 3.520.000. Hiện nay thường thì lương thử việc bằng 85% lương khởi điểm

Ở đây toàn vị trí 1 với 2 nhỉ, ko có ai báo các vị trí kia, chắc là cơ cấu từ đầu rồi hehe

Ở đây toàn vị trí 1 với 2 nhỉ, ko có ai báo các vị trí kia, chắc là cơ cấu từ đầu rồi hehe
Tớ có thể khẳng định là không cơ cấu nhé. Lúc pv xong tớ cũng nghĩ là cơ cấu vì tớ pv có 5 phút thôi,. vậy mà vẫn đỗ mà. điều quan trọng là giữ được bình tĩnh và trả lời sáng suốt

Mình vị trí 3 Hoàng Mai,kk,cuối cùng cũng có việc,mai dự về quê nhưng phải tập trung thế là phải trả vé,nhưng vậy lại càng vui,ăn tết vui vẻ sau 6 tháng ăn không ngồi rồi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên