[HOT HOT] Trọn bộ tài liệu ôn thi vào NH Nhà nước (SBV)

Không biết luật Tổ chức tín dụng có nên học không? dài quá...mọi người cho ý kiến với :(

nếu không phiền bạn có tài liệu kế toán- kiểm toán thì gửi cho mình với: thanhnga2810 (gmail nha ban)
bạn bomstar1990 thi năm ngoái đậu rùi ak. giỏi thế. mà đề thi tham khảo năm trước bạn gửi là của chi nhánh hả bạn?
cảm on8 bạn nhìu nhìu nhé!
năm ngoái mình chỉ ôn trong các giáo trình, ko ôn tài liệu trên mạng nên không có để gửi bạn ơi, mình đậu chắc may mắn thôi, đề đó là của chi nhánh đó bạn

uk. cảm ơn bạn nhiều. bạn cho mình hỏi bài tập về NV kế toán NHTM là dạng bài định khoản hay là như thế nào vậy? Tịa mình học chuyên ngành KTDN nên cái này k định hình được. Mà bạn còn nhớ đề thi kiến thức chung như thế nào k? chia sẻ cho bọn mình với. Tiện thể hỏi thêm 1 xí AV và Tin có khó lắm không bạn. Nhất là phần bài viết ấy năm trước chủ đề là gì thế nhỉ?

uk. cảm ơn bạn nhiều. bạn cho mình hỏi bài tập về NV kế toán NHTM là dạng bài định khoản hay là như thế nào vậy? Tịa mình học chuyên ngành KTDN nên cái này k định hình được. Mà bạn còn nhớ đề thi kiến thức chung như thế nào k? chia sẻ cho bọn mình với. Tiện thể hỏi thêm 1 xí AV và Tin có khó lắm không bạn. Nhất là phần bài viết ấy năm trước chủ đề là gì thế nhỉ?
bài tập KTNH là định khoản ngiệp vụ đấy ban, nói chug cũng đơn giản, a văn với tin cũng chỉ ngang trình độ B thôi, đề kiến thức chung năm ngoái mình nhớ 2 câu về luật CBCC, 2 câu về luật NHNN, 1 câu hỏi về hệ thống chính trị VN

bạn nhớ AV thi viết chủ đề gì không? mà dịch tiếng anh sang việt là đoạn văn hay là dạng từng câu nhỉ?

bạn [MENTION=117454]bomstar1990[/MENTION] cho mình hỏi 1 chút là phần trắc nghiệm có nội dung liên quan đến những kiến thức j với :-< cảm ơn bạn nhiều :x

bài tập KTNH là định khoản ngiệp vụ đấy ban, nói chug cũng đơn giản, a văn với tin cũng chỉ ngang trình độ B thôi, đề kiến thức chung năm ngoái mình nhớ 2 câu về luật CBCC, 2 câu về luật NHNN, 1 câu hỏi về hệ thống chính trị VN
tớ hỏi xíu nè: tớ thi ở HN thì có gọi là chi nhánh hay gì cậu, tớ chưa hỉu sao mọi ng cứ nói dưới chi nhánh với trên TW? Và bài tập có họ có hỏi tất cả các mảng HĐV, Tín dụng, Đầu tư (chứng khoán, công ty con...), kinh doanh ngoại tệ, thanh toán trong nước, thanh toán quốc tế, kế toán tài sản và xác định kết quả kinh doanh, không bạn bomstar1990 :) --> tớ hỏi hơi quá nhở, hix hix.

Không biết môi trường làm việc ở SBV thế nào nhỉ? Sắp thi rồi mà có ít thông tin quá, cũng ko thấy các bạn vào trao đổi sôi nổi lắm...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,679
Thành viên mới nhất
88betgroupnet
Back
Bên trên