[HOT HOT] Trọn bộ tài liệu ôn thi vào NH Nhà nước (SBV)

Đề bạn phương post lên có phải để kế toán - kiểm toán đo k cậu ơi, thi lần đầu k biết gì cả
Mình có lướt qua thì đây là đề thi bên tài chính ngân hàng bạn nhé, cả đề thi SBV trung ương lẫn đề thi SBV chi nhánh. Phần kế toán kiểm toán chỉ có nhắc một chút trong cấu trúc đề thi thôi :D

Cảm ơn cậu nhiều nhé, vậy đề này của mấy bạn chuyên nghành tài chính ngân hàng à, kế toán - kiểm toán không biết đề kiểu gì đây, k hình dung đc. Cảm ơn cậu nhiều cậu ạ.

Cảm ơn cậu nhiều nhé, vậy đề này của mấy bạn chuyên nghành tài chính ngân hàng à, kế toán - kiểm toán không biết đề kiểu gì đây, k hình dung đc. Cảm ơn cậu nhiều cậu ạ.
Mình ko thi bên chuyên ngành đấy thì cũng chẳng biết được. Tuy nhiên nhìn vào kết quả năm ngoái thì thi vào chi nhánh Hà Nội chuyên ngành kế toán kiểm toán điểm trên 300 rất nhiều, hình như nhiều hơn cả bên tài chính ngân hàng, và toàn bộ những người đấy đều đỗ. Nên bạn cứ hy vọng đi nhé, biết đâu may mắn lại mỉm cười (*)

cảm ơn cậu thêm lần nữa, năm nay cậu thi k, nếu xin ai đc cái đề năm ngoái nghành kt-kt thì share hộ tớ nhé, tớ mời cậu đi ăn chè,hì

cảm ơn cậu thêm lần nữa, năm nay cậu thi k, nếu xin ai đc cái đề năm ngoái nghành kt-kt thì share hộ tớ nhé, tớ mời cậu đi ăn chè,hì
Năm nay mình ko thi được, mặc dù cũng muốn phục thù. Theo như lịch thi dự kiến của SBV thì mình bị trùng lịch thi bên cao học, ko bỏ được :(( May mà mình cũng chưa nộp hồ sơ nên cũng đỡ. Chúc bạn thi tốt nhé :D

Cảm ơn nhiều, thi cao học bên HVTC hay đâu, nếu vào HVTC thì p.m cho tớ tớ cho tài liệu nhé, tớ thi đợt 2 năm 2012

Cảm ơn nhiều, thi cao học bên HVTC hay đâu, nếu vào HVTC thì p.m cho tớ tớ cho tài liệu nhé, tớ thi đợt 2 năm 2012
À, mình học bên HVNH, mình đỗ rồi bạn ạ. Hôm đấy là thi hết môn đầu tiên mà mình học. Mình vừa nhập học tuần trước rồi. Hôm thi bạn cũng sẽ thi cùng mình tại HVNH, nhưng tiếc là khác mục tiêu :))

hì, thế chúc mừng cậu nhé. có gì không hiểu về kt ngân hàng tớ p.m hỏi cậu nhé.chưa hình dung đc đề thi ntn nhưng chắc vẫn có món đó

hì, thế chúc mừng cậu nhé. có gì không hiểu về kt ngân hàng tớ p.m hỏi cậu nhé.chưa hình dung đc đề thi ntn nhưng chắc vẫn có món đó
Khoản kế toán thì mình dốt lắm, sợ chỉ sai cho bạn thì chết. Năm ngoái mình thuộc diện trượt mà =)) Bạn cứ ôn theo sườn trong tài liệu có đề cập đề ấy. Năm ngoái mình ôn theo đề bên trung ương nên trúng tủ khá nhiều :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,528
Thành viên mới nhất
caiwinvn
Back
Bên trên