SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

bên Tây ĐN thì ntn chị không biết nhé.
Nhưng mà lúc Hội sở gọi update CV, chị cũng hỏi bao giờ có kết quả. Họ trả lời là tùy theo nhu cầu của chi nhánh. Khi nào cần sẽ gọi.
Mà công việc CV04 nhiều lắm đó, về trẽ chỉ sau phòng kế toán chút thôi. Tầm 6h30 7h kém.
Chị đang thử việc, về lúc 6h. [MENTION=158210]levanchinh19[/MENTION].
Thế là sớm đó bạn [MENTION=169558]starfishdn[/MENTION], CV 04 chi nhánh tớ về muộn nhất chi nhánh. Hơn 7h luôn.

Bạn đã nhận việc chưa?

tớ chưa, hôm t2 cn gọi sang gặp mặt xong chưa thấy confirm lại. tớ và gdoc bên í cũng thống nhất là tgian để tớ bàn giao ở cơ quan cũ là từ 30-45 ngày mà :)
Với lại, bên tớ có chị TTQT đuợc offer sang làm TN TTQT bên ấy, quy trình của bà í dư lày: PV với HO --> oki --> có quyết định tiếp nhận nhân sự --> gặp chi nhánh --> nhân sự deal luơng --> đẩy lên nhân sự HO --> ra offẻ --> chi nhánh confirm lại với ứng viên. nếu theo cái lộ trình này, còn khuớt tớ mới có offer ấy :D
Cậu thi vị trí j thế

Mình vị trí QHKHCN, mình nhận việc rồi, chỉ có điều là quan tâm về vị trí Thẩm định kia nên muốn hỏi bạn vài thông tin ấy mà. Mình nói chuyện qua inbox nha vì comment ở đây hơi bất tiện. :D
tớ chưa, hôm t2 cn gọi sang gặp mặt xong chưa thấy confirm lại. tớ và gdoc bên í cũng thống nhất là tgian để tớ bàn giao ở cơ quan cũ là từ 30-45 ngày mà :)
Với lại, bên tớ có chị TTQT đuợc offer sang làm TN TTQT bên ấy, quy trình của bà í dư lày: PV với HO --> oki --> có quyết định tiếp nhận nhân sự --> gặp chi nhánh --> nhân sự deal luơng --> đẩy lên nhân sự HO --> ra offẻ --> chi nhánh confirm lại với ứng viên. nếu theo cái lộ trình này, còn khuớt tớ mới có offer ấy :D
Cậu thi vị trí j thế

có bạn nào vừa phỏng vấn QHKH doanh nghiep vòng 2 ngày 6/12 không vậy? có thông tin gì thì chưa thía? :(

@@, còn vòng 2 nữa hở bạn. @@ @@ @@ @@
mình phỏng vấn lâu lâu rồi đấy..tưởng chả có hy vọng gì nữa..nhưng lại được gọi đi phỏng vấn lần 2..hình như là vào dạng vớt..1 số chi nhánh có nhu cầu them nen pv vớt..hôm í mình đen có 6 7 bạn gì đấy..hic..

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên