SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

mình CV04 nè mà mình k đc gọi, chắc bạn đậu rồi, mình tạch rồi

:) Chắc là mình may mắn :) nhưng thôi cứ từ từ bạn ạ, khi nào đến lượt mình thì may mắn sẽ tới thôi, mình thấy vậy á :) còn mình thì mọi thứ mới chỉ là bắt đầu, thời gian học việc sắp tới, chưa kịp mừng đã thấy lo rồi, cứ cố gắng hết sức vậy :D

Tuần sau mình đi học việc rồi bạn :D. Kết quả có rồi nhưng chờ hội sở xét duyệt, NH bảo là khoảng 1 tuần nữa là có văn bản xét duyệt chính thức đó. Chúc bạn may mắn nha :)

Chúc mừng bạn nhé! Hôm ấy đến gặp giám đốc hả bạn? Có phải nói về chế độ lương thưởng ko? Cơ mà 1 tuần nữa là chi nhánh VT hay toàn quốc bạn? Haiz.

:) Chắc là mình may mắn :) nhưng thôi cứ từ từ bạn ạ, khi nào đến lượt mình thì may mắn sẽ tới thôi, mình thấy vậy á :) còn mình thì mọi thứ mới chỉ là bắt đầu, thời gian học việc sắp tới, chưa kịp mừng đã thấy lo rồi, cứ cố gắng hết sức vậy :D

Bạn là người đầu tiên trúng tuyển đợt 5.8 này đấy. Chúc mừng bạn và chúc bạn thành công trong công việc sắp tới. :D

Mình cũng CV04 Vũng tàu nè, ah bạn ơi, có bao nhiêu người đậu Cv04 vậy? dzay là mình out rùi hixx

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên