SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

mình CV04 nè mà mình k đc gọi, chắc bạn đậu rồi, mình tạch rồi

:) Chắc là mình may mắn :) nhưng thôi cứ từ từ bạn ạ, khi nào đến lượt mình thì may mắn sẽ tới thôi, mình thấy vậy á :) còn mình thì mọi thứ mới chỉ là bắt đầu, thời gian học việc sắp tới, chưa kịp mừng đã thấy lo rồi, cứ cố gắng hết sức vậy :D

Tuần sau mình đi học việc rồi bạn :D. Kết quả có rồi nhưng chờ hội sở xét duyệt, NH bảo là khoảng 1 tuần nữa là có văn bản xét duyệt chính thức đó. Chúc bạn may mắn nha :)

Chúc mừng bạn nhé! Hôm ấy đến gặp giám đốc hả bạn? Có phải nói về chế độ lương thưởng ko? Cơ mà 1 tuần nữa là chi nhánh VT hay toàn quốc bạn? Haiz.

:) Chắc là mình may mắn :) nhưng thôi cứ từ từ bạn ạ, khi nào đến lượt mình thì may mắn sẽ tới thôi, mình thấy vậy á :) còn mình thì mọi thứ mới chỉ là bắt đầu, thời gian học việc sắp tới, chưa kịp mừng đã thấy lo rồi, cứ cố gắng hết sức vậy :D

Bạn là người đầu tiên trúng tuyển đợt 5.8 này đấy. Chúc mừng bạn và chúc bạn thành công trong công việc sắp tới. :D

Mình cũng CV04 Vũng tàu nè, ah bạn ơi, có bao nhiêu người đậu Cv04 vậy? dzay là mình out rùi hixx

Back
Bên trên