SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

tình hình là vừa pv về. các anh chị cũng khá thoải mái. có 2 người thôi chứ ko phải 5 người. hỏi về kinh nghiệm những việc đã làm. rồi vài câu tình huống thực tế. mọi người đừng căng thẳng quá nhóe/ hôm nay mình nằm trong danh sách bị hoãn vì giám đốc đi họp,. nhưng tại đến sớm quá+ tắt điện thoại họ ko liên lạc nên vẫn được phỏng vấn:D:D./ giờ thì nằm chờ đợi tiếp. hy vọng may mắn sẽ đến, chúc cả nhà ôn tập và chuẩn bị tốt.
pv lâu ko bạn? Bạn cho biết cụ thể pv cái gì dc ko :d Chuẩn bị kỹ kỹ trước cho an tâm :D

tùy người bạn ạ. từ 5-30 phút cho mỗi người.giới thiệu bản thân:D. theo tớ thấy thì có kinh nghiệm gì thì cứ nói hết ra. để mấy a chị hỏi vào đó. ko nói họ hỏi nghiệp vụ là chịu luôn=)).
pv lâu ko bạn? Bạn cho biết cụ thể pv cái gì dc ko :d Chuẩn bị kỹ kỹ trước cho an tâm :D

tùy người bạn ạ. từ 5-30 phút cho mỗi người.giới thiệu bản thân:D. theo tớ thấy thì có kinh nghiệm gì thì cứ nói hết ra. để mấy a chị hỏi vào đó. ko nói họ hỏi nghiệp vụ là chịu luôn=)).
Ha ha, chắc mình cũng chơi bài này quá :D hỏi nghiệp vụ thì căng lắm. Mà sao chưa thấy cv03 lên tiếng gì nhỉ? Hay mình tạch rồi mà vẫn không biết

Mọi người ơi, phỏng vấn ở địa chỉ nào ấy nhỉ @@ tầng mấy 81 trần hưng đạo vậy. CV 02 2h chiều ngày mai này :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên