SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

Chak là tùy tỉnh đó b. b thử gọi lên tỉnh của bạn hỏi xem, tỉnh mình thì 25 này pv, có 5 người vào vị trí CV01. Nhưng tỉnh không có danh sách,danh sách HO giữ và gọi thông báo lịch. Mình tới h vẫn chưa đc gọi, tạch chak rồi :((
các vị trí ở tỉnh có bạn nào biết khi nào phỏng vấn không vậy. Hay là phỏng vấn hết rồi? Nghe mấy bạn nói đi phỏng vấn mà buồn ghê. Tạch tạch suốt. Hichic.

Chak là tùy tỉnh đó b. b thử gọi lên tỉnh của bạn hỏi xem, tỉnh mình thì 25 này pv, có 5 người vào vị trí CV01. Nhưng tỉnh không có danh sách,danh sách HO giữ và gọi thông báo lịch. Mình tới h vẫn chưa đc gọi, tạch chak rồi :((

Bạn dự tuyển ở tỉnh nào vậy.

tình hình là vừa pv về. các anh chị cũng khá thoải mái. có 2 người thôi chứ ko phải 5 người. hỏi về kinh nghiệm những việc đã làm. rồi vài câu tình huống thực tế. mọi người đừng căng thẳng quá nhóe/ hôm nay mình nằm trong danh sách bị hoãn vì giám đốc đi họp,. nhưng tại đến sớm quá+ tắt điện thoại họ ko liên lạc nên vẫn được phỏng vấn:D:D./ giờ thì nằm chờ đợi tiếp. hy vọng may mắn sẽ đến, chúc cả nhà ôn tập và chuẩn bị tốt.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên