SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

Bây giờ là 9:16am tức 2:16 GMT ngày 12-9, là hạn cuối trong thời gian dự kiến gọi của SHB. Tuy nhiên vẫn chưa thấy có động tĩnh gì. Sáng nay, 8:30am tức 1:30GMT t wake up, vơ lấy điện thoại nhưng ko thấy có tin nhắn hay cuộc gọi nhỡ. Chứng tỏ đêm qua SHB ko gọi. =))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
có bác nào biết số nhân sự ko để mọi người gọi trực tiếp hỏi cho đỡ phải hóng nào?

Tớ thấy SHB gia hạn tuyển dụng vị trí chuyên viên tái thẩm định, có hay chăng Ngân hàng đợi nộp hồ sơ và thi viết của vị trí này xong rồi mới cho phỏng vấn cùng một lúc nhỉ các bạn?? :D

Chúc các bạn sớm được gọi phỏng vấn nhé! :) Từ lúc thi đến được gọi phỏng vấn mình chờ gần 3 tháng lận mà :x Cho nên không việc gì phải lo lắng cả. Trong khi chờ đợi nên đi du lịch 1 chuyến tinh thần sẽ thoải mái. Thấy các bạn lo lắng mình cũng thấy nôn nao lắm :((

thật ha chém gió đấy [MENTION=32191]vietvuongnh5[/MENTION] :D:D:D
Chúc các bạn sớm được gọi phỏng vấn nhé! :) Từ lúc thi đến được gọi phỏng vấn mình chờ gần 3 tháng lận mà :x Cho nên không việc gì phải lo lắng cả. Trong khi chờ đợi nên đi du lịch 1 chuyến tinh thần sẽ thoải mái. Thấy các bạn lo lắng mình cũng thấy nôn nao lắm :((

mình vừa đc tin cgi nhánh tỉnh mình tuyển đc 2 ng ở NH khác sang từ tháng trước rùi. hết luôn hi vọng...chẳng hiểu còn tổ chức thi làm gì nữa :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên