SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

Chúc các bạn sớm được gọi phỏng vấn nhé! :) Từ lúc thi đến được gọi phỏng vấn mình chờ gần 3 tháng lận mà :x Cho nên không việc gì phải lo lắng cả. Trong khi chờ đợi nên đi du lịch 1 chuyến tinh thần sẽ thoải mái. Thấy các bạn lo lắng mình cũng thấy nôn nao lắm :((

3 tháng có mà chết ah, ko lâu như thế chứ bạn

Thực ra SHB để các ứng viên đợi chờ 2,3 tháng mới có kết quả là chuyện thường ngày ở huyện, có đợt mình nộp hồ sơ dự tuyển cũng mất từng ấy thời gian, và đến khi gọi phỏng vấn mình còn không nhớ mình nộp hồ sơ khi nào, chech lại mail mới biết thời gian mình ứng tuyển...:)) Hài hước lắm cơ!

Hy vọng là chiều nay sẽ có cuộc gọi may mắn cho mọi người. :D

Chiều nay mà k có cuộc gọi nào thì vẫn phải tiếp tục chờ chứ nhỉ? :( ngày nào cũng sôi sùng sục thế này, mà như các bác bảo chờ 3 tháng nữa chắc cổ e dài như hươu mất. :(

tớ vừa gọi, anh ấy bảo chưa có điểm đâu :-< cũng không biết bao giờ có điểm nữa :D

Với mình thì:
Từ ngày nộp hồ sơ đến ngày đi thi cũng gần hết 1 tháng
Từ ngày thi đến ngày có kết quả gọi đi phỏng vấn mất 1 tháng nữa
Từ ngày phỏng vấn lần 1 đến ngày phỏng vấn lần 2 thì cũng mất ít nhất 1/2 tháng.
Rồi từ ngày phỏng vấn lần 2 đến ngày gọi đi làm thì cũng mất ít nhất 1/2 tháng.

Tóm lại, tính theo cách ngắn nhất thì bạn mất 3 tháng kể từ ngày nộp hồ sơ đến ngày gọi đi làm. Còn nếu tình theo cách xa nhất thì có lẽ 1, 2 năm. :D<:p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,712
Thành viên mới nhất
cradleoffilthme
Back
Bên trên