SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

Còn vài ngày cuối, tập trung ôm là vừa :d, tối nay em bắt đầu luôn đây
Bác ôn vui vẻ nhé, giờ e nặng đầu lắm, lo thêm cái này nữa thì tẩu hỏa nhập ma mất :(((((((((((( phải giữa tháng 10 mí hết nặng đầu để ôn cái này :D
p/s: mà e chắc k phải ôn, vì chắc gì đã qua thi viết :((((

chắc bạn đó hồi hộp quá thôi bạn ơi. đừng nặng lời thế ^^. đều sốt ruột như nhau cả thôi":D
Chỉ có bạn là có khả năng được gọi đi phỏng vấn, mình comment vậy đọc là đủ biết đùa rồi, còn ai tỏ ra bực tức với comment của mình thì có IQ hơi thấp đó.

Rất buồn là một số bạn vẫn thản nhiên phao tin vịt, đặc biệt là vietvuongnh5, dù đã đc BQT nhắc nhở. Mình ko biết bạn là ông vương ông tướng gì, hay lấy sự lo lắng của người khác để thỏa mãn "trò đùa" của bạn.
Tớ xin lỗi cả 4rum nói thẳng: thật vô phúc cho cái Ngân hàng (hay bất cứ chỗ làm) nào chứa chấp loại người như bạn!

Làm gì mạnh mồm thế chú em, tui đọc comment của người ta thấy cũng bình thường đâu đến mức chú phải nói người ta vậy? Hỡi anh em chớ nói lời dữ từ miệng các người.
Rất buồn là một số bạn vẫn thản nhiên phao tin vịt, đặc biệt là vietvuongnh5, dù đã đc BQT nhắc nhở. Mình ko biết bạn là ông vương ông tướng gì, hay lấy sự lo lắng của người khác để thỏa mãn "trò đùa" của bạn.
Tớ xin lỗi cả 4rum nói thẳng: thật vô phúc cho cái Ngân hàng (hay bất cứ chỗ làm) nào chứa chấp loại người như bạn!

Bác ôn vui vẻ nhé, giờ e nặng đầu lắm, lo thêm cái này nữa thì tẩu hỏa nhập ma mất :(((((((((((( phải giữa tháng 10 mí hết nặng đầu để ôn cái này :D
p/s: mà e chắc k phải ôn, vì chắc gì đã qua thi viết :((((
Ôm đt bác ơi =.=! chứ em cũng hết ôn nỗi, đầu óc quay quay cả lên. Mà cũng chả biết ôn gì nữa :D

Làm gì mạnh mồm thế chú em, tui đọc comment của người ta thấy cũng bình thường đâu đến mức chú phải nói người ta vậy? Hỡi anh em chớ nói lời dữ từ miệng các người.

thật tình mà nói thì trong giai đoạn này, mọi người rất nhạy cảm với các vấn đề liên quan đến thời gian pv, nên minh nghĩ là không nên nói chơi các thể loại đề cập đến vấn đề nhạy cảm này. Điều này sẽ ảnh hưởng đến tâm lý mọi người lắm :|

Một người nước Tống muốn đến nước Việt bán mũ. Theo hiểu biết và suy luận của mình, theo hiểu biết và suy luận của mình anh ta cho rằng nước Việt là đất man di, chưa từng nhìn thấy mũ, mình đến đấy bán chắc chắn sẽ ăn nên làm ra. Nhưng đến nơi mới biết, người nước Việt "đoạn phát văn thân", nghĩa là cắt tóc và xăm mình, phong tục tập quán hoàn toàn khách với Trung Nguyên, người ta hoàn toàn không đội mũ. Câu chuyện này cho chúng ta biết, đừng lấy những quan niệm về giá trị mà mình nghĩ là đương nhiên để đánh giá thế giới. Rất nhiều khi chúng ta cảm thấy tức giận bất bình, rằng tại sao lại thế này, tại sao lại thế kia. Đó là bởi vì trong lòng chúng ta có thành kiến. Chúng ta đã làm không ít việc kiểu như đi bán mũ ở vùng "cắt tóc xăm mình" mà cứ khăng khăng rằng mình đúng, sau đó lại phàn nàn rằng cuộc sống không mang lại cho chúng ta cơ hội tốt. Thực ra đó là thiếu trí tuệ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên