SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

Mình đc biết có bạn thi CVKH hum 25 đã đc gọi phổng vấn thứ 5 này rùi đó :( liệu mình chưa đc gọi có phải rớt rùi ko :(

Mình ko biết thông tin này của bạn từ nguồn nào và tính xác thực tn. Tuy nhiên theo mình bạn ko nên lo lắng nhiều. Bạn có thấy SHB thể hiện sự chuyên nghiệp và quy mô trong đợt tuyển dụng này ko? Họ thông báo danh sách công khai và quy mô tuyển dụng là rất lớn so với ngành ở thời điểm hiện tại. Thế nên mình tin là danh sách pv cũng sẽ công khai và rõ ràng! Cứ chờ đợi và chuẩn bị kiến thức. Biết đâu có tên thì bạn chỉ có khoảng 3 ngày để chuẩn bị. 3 ngày hẳn sẽ ít hơn là từ bây h :D

Mình ko biết thông tin này của bạn từ nguồn nào và tính xác thực tn. Tuy nhiên theo mình bạn ko nên lo lắng nhiều. Bạn có thấy SHB thể hiện sự chuyên nghiệp và quy mô trong đợt tuyển dụng này ko? Họ thông báo danh sách công khai và quy mô tuyển dụng là rất lớn so với ngành ở thời điểm hiện tại. Thế nên mình tin là danh sách pv cũng sẽ công khai và rõ ràng! Cứ chờ đợi và chuẩn bị kiến thức. Biết đâu có tên thì bạn chỉ có khoảng 3 ngày để chuẩn bị. 3 ngày hẳn sẽ ít hơn là từ bây h :D

bạn thấy sự chuyên nghiệp ở đâu đấy, có thể chỉ cho mình biết đc ko :)). mình đã thi SHB 1 lần ở Thái Bình, 1 lần hôm 25/8. và chắc chắn mình sẽ ko quay lại đây thêm 1 lần nào nữa. chúc các bạn may mắn nhé :D

bạn thấy sự chuyên nghiệp ở đâu đấy, có thể chỉ cho mình biết đc ko :)). mình đã thi SHB 1 lần ở Thái Bình, 1 lần hôm 25/8. và chắc chắn mình sẽ ko quay lại đây thêm 1 lần nào nữa. chúc các bạn may mắn nhé :D

Thế ko quay lại đây thì bạn đâm đầu vào chỗ nào chuyên nghiệp hơn thì chỉ mình theo với :D

bạn ý đc gọi hôm nào vậy daohuong_92??
bạn mình đc gọi hum thứ 7 vừa rồi, hẹn thứ 5 này PV mà.
mình thì nghĩ sẽ ko có danh sách công khai đâu, mà là gọi điện hẹn từng người, chia ra pv trong nhiều ngày thui ...
những ai rớt thì sẽ ko đc thông báo đâu, nhưng dù sau vãn hi vọng, ch bị kiến thức từ bjo cũng là điều nên làm !!! :)

Mình không biết sự chuyên nghiệp ở đâu, nhưng mà mình cũng thi SHB Thái Bình và cũng cảm thấy quy trình tuyển dụng của SHB không được chuyên nghiệp như ở các ngân hàng lớn, vì vậy chúng ta trượt thì cũng không mong chờ thông tin phản hồi từ họ!

Mọi người sẵn sàng điện thoại ngay bên mình và chờ cuộc gọi từ SHB nào. Kẻo SHB gọi mà ko cầm điện thoại thì họ sẽ ko gọi lại đâu. :D

mình nghĩ thông báo sẽ có một lượt á..tại vì hình như phỏng vấn cũng là cùng một chổ mà..đâu phải pv theo từng chi nhánh đâu..hum thi tháy ngta nói là cũng pv ở địa điểm thi lun mà..chắc mình nghĩ jống như vietin z đó..hùi đó thi ở TP.HCM pv cũng ở đó luôn..

bạn mình đc gọi hum thứ 7 vừa rồi, hẹn thứ 5 này PV mà.
mình thì nghĩ sẽ ko có danh sách công khai đâu, mà là gọi điện hẹn từng người, chia ra pv trong nhiều ngày thui ...
những ai rớt thì sẽ ko đc thông báo đâu, nhưng dù sau vãn hi vọng, ch bị kiến thức từ bjo cũng là điều nên làm !!! :)
thế này thì chắc tạch rồi.haizz
mà bạn thi vị trí gì vậy???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt