SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

mình cũng có quan điểm giống bạn. lo lắng hoài có giải quyết được gì đâu ^^
Thớt SHB đã nổi sóng khi có 1 thành viên tung tin không chính thức. Nhiều người bày tỏ lo lắng, hồi hộp. Còn với tôi, vẫn rất bình thản và tự tin phán đoán rằng: tin kia chỉ là tin vịt, hoặc cá nhân bạn ấy được gọi rồi, hoặc vị trí của bạn ấy ở chi nhánh được gọi rồi, hoặc người tung tin nhầm...... Kệ đi. :D

Mình không biết sự chuyên nghiệp ở đâu, nhưng mà mình cũng thi SHB Thái Bình và cũng cảm thấy quy trình tuyển dụng của SHB không được chuyên nghiệp như ở các ngân hàng lớn, vì vậy chúng ta trượt thì cũng không mong chờ thông tin phản hồi từ họ!

Không biết chuyên nghiệp ở đâu, nhưng trước mắt mình thấy sự nhiệt tình của bộ phận tuyển dụng nhân sự. Hồ sơ mình bị sai và nhầm lẩn, phải gọi điện nhờ sửa mấy lần, nhưng các anh chị bên SHB vẫn rất nhiệt tình và làm ngay lập tức :d

Thấy mọi ngừoi trong topic này hoảng loạn quá,hôm nay tôi có gọi điện hỏi phòng nhân sự thấy trả lời là chưa có kết quả đâu!:d các đồng chí cứ yên tâm mà ôn luyện. Lịch phỏng vấn dự kiên là từ 5/9-12/9 nghĩa là trong khoảng ngày đó sẽ có lịch chứ không phải là phỏng vấn trong khoảng ngày đó đâu.

P/s: Ai đạt yêu cầu thì gọi điện nhé! Không có danh sách công bố đâu!

Đấy là toàn bộ những gì tôi biết được

Ui giời ơi.....sao toàn tin lung tung zay nak...làm mất hết niềm tin, có bạn nào ở Đà Nẵng được gọi chưa zay

ám ảnh chuyện gọi điện thoại phỏng vấn đến mức mình mơ luôN.Mơ là có sđt của SHB gọi cho mình bảo em có phải là NGUYỄN QUANG ANH ko? p/s: ám ảnh thêm vụ của mấy đứa nhỏ trong the voice kids nữa=))

Back
Bên trên