SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

Mình thấy HTTD có nhiều câu có trong đề thi trước..mà thấy đề cũng không khó lắm.. may ko có tiếng anh.. :D
Chỉ nhớ câu 2 mình random đáp án là A... Ko nhớ đề nữa.Ko biết có đúng ko.. :(

Tớ thi HTTD, sai câu PGD với chi nhánh rồi, thế mà có bạn đằng sau hỏi câu đấy, ngại thế :p
Chủ yếu là đánh lụi, luật đọc rồi mà chả nhớ gì, thiệt là nản

Nghe cái đề TTQT mới biết thật là đúng đắn khi về Vinh thi VCB, mặc dù đề VCB cũng hơi bị khoai :))

Dám cá đề TTQT khó nhất, 70 câu toàn hỏi nghiệp vụ dài dòng (trong đó có 17 câu hỏi = TA), nhiều câu có 6 phương án lựa chọn, có câu có tới 8, hỏi nhiều câu như: A&B, B&C, A&C nhìn mà bực mình :(
TTQT kô ôn pháp luật ngoại hối vào mấy câu, đề ra nc cơ bản nhưng dễ nhầm,

Hỗ trợ tín dụng nhiều câu liên quan đến luật và tài sản bảo đảm
Ngoài quyết định 163 thì phải đọc những luật nào nữa? mong mọi người chia sẻ

tớ đọc câu ấy kỹ mà, nó hỏi trong cả nước chứ có hỏi cn quốc tế đâu

240 chi nhánh vs 2 chi nhánh Lào và Cam, cái này là số liệu cũ rồi. SHB đã cộng Thái Bình vs Sóc Trăng ms được thành lập vào chưa. Thế nên câu này đề cho có khi còn chưa cập nhật, nên bạn đừng tiếc :D.
Just for fun :D

Rứa ni là sao ah? :-/
Và con tim có nên vui trở lại ?????

tớ ko nhớ là chi nhánh trong nước hay ngoài nước, nhưng mình cứ theo trên website SHB thôi. Thái Bình vs sóc trăng chi nhánh ms đang hoàn thiện thôi, đã đi vào hoạt động đâu :)).

- - - Updated - - -

Buồn cười nhất cái câu Slogan của SHB là gì. :v.
Logo SHB ngay bên trên tờ đề ghi rất rõ ràng rành mạch :Solid Partners, Flexible Solutions :)))

TTQT không khó, nhưng toàn hỏi lòng vòng, đáp án thì cứ như chơi khó nhau ý, có đáp án đến tận đáp án H, trong phiếu trả lời ko có nữa cơ, phải gi thêm vào, thật loằng ngoằng. Tớ còn không có thời gian xem lại bài xem mình chọn đáp án đó đúng ko nữa. Phòng thi quá đông, có bàn ghép 3, 4 người luôn. Tỷ lệ chọi còn hơn đại học. Khó khăn thật :'(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên