SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

Cái câu liên quan đến số chi nhánh và phòng giao dịch đó mình về đọc ở trang chủ thấy không có đáp án nào là sao nhỉ? Chắc đề thi từ lâu quá rồi không update kịp :))

Umk, đúng rồi bữa đó thi cũng chẳng nhớ là mình tích vào đáp án nào nữa, nhưng mà họ không tính các chi nhánh và phòng giao dịch mới mở nhỉ?/?

- - - Updated - - -

Khi xem thông tin ở trang chủ các ngân hàng, thì thưởng lao đầu vào mục tuyển dụng cũng không để ý cái Slogan mấy, bữa đó thi ngớ người, tự dưng đánh mất cái câu không đâu vào đâu :))

Ừ, chả biết đầu óc tớ thế nào, thấy câu đấy quen quen thì chắc mẩm khoanh vào, ai dè khoanh trật. :))
Chưa bao giờ t đi thi mà ngồi di dít vào nhau như hôm qua. 1 phòng bé tí mà xếp gần trăm người thi, còn đông hơn cả đi học. :)) Số chỉ tiêu thì k thông báo, cứ đi thi như đi hội rồi lấy được mấy người. @.@
iem cũng rứa, chả hiểu thế quái nào mà đọc xong cái " sáng tạo giá trị, chia sẻ thành công" khoanh luôn, lúc ấy thấy nó ấn tượng cực kì, chắc mãi là chuẩn rùi. Cơ mà sau đó nhìn lên logo, ngu t.a, chỉdịch được cái chữ "partner" với "solution' thui là e bít em khoanh nhầm rùi :v

ko biết chỉ tiêu TTQT lần này lấy bao nhiêu nhỉ, có bạn bào biết không

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back