SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

Hum qua NH gọi gấp quá, m chuẩn bị đi pv lun ( Ngân hàng cách nhà cũng hơi xa), sáng nay đã pv xong rồi, giờ mới chia sẻ cho mn đc.Mình CV01 nhé.Có 5 người vào vòng pv thoy (trong đó 3 người có kinh nghiệm 2 năm Ngân hàng không phải test) lấy 2 người, tỷ lệ chọi thì thấp đấy, mà toàn chọi với người cao cấp thế này thì tèo lun @@, mình thì thua hẳn mọi người nên chắc chắn là lọt sàn rồi, k phải suy nghĩ j nhìu ;) ai cũng pv lâu toàn hơn 30', mỗi mình mình vào chưa tới 10' là ra.hix...Lần đầu pv mà thấy các ac ở chi nhánh thật là nhiệt tình, trong lúc đợi bạn khác pv, các anh phòng cá nhân,phòng doanh nghiệp lại bắt tay, hỏi han, niềm nở như đang đón tân nhân viên Ngân hàng ý, rất là thân thiện. Tiếc thật, rớt rồi, sao đc gặp lại các anh đây :((

bạn fv ở Hn hay chi nhánh nào hả bạn :(. cv01 lấy ít thế chắc tạch r :(

Mọi người ơi, cho mình hỏi "tờ trình phỏng vấn" là gì mọi người nhỉ? :D

Mình pv chi nhánh ở tỉnh, tỉnh GL bạn à, tỉnh mình thì có kinh nghiệm đc gọi pv 1 ngày. còn chưa có kinh nghiệm, đi test thì pv ngày khác. Bạn chờ xem, vẫn chưa gọi hết đâu, HN đông mà, với lại phải chia ngày, rồi xem có phòng k nữa mới thực hiện pv đc. Hum chi nhánh mình xém chút nữa là k pv đc do k có phòng đó, may sao mà còn, khỏi phải dời ngày.
bạn fv ở Hn hay chi nhánh nào hả bạn :(. cv01 lấy ít thế chắc tạch r :(

- - - Updated - - -

Mọi người ơi, cho mình hỏi "tờ trình phỏng vấn" là gì mọi người nhỉ? :D
Cái này là cái rì hả bác??? sao bạn lại hỏi cái này???

Tình hình là đã phỏng vấn được 1 tuần rồi nhưng vẫn chưa thấy tăm hơi gì, những ai có thông tin về ngân hàng này thì thường SHB bao lâu sau khi phỏng vấn là có kết quả thông tin giúp cho ae biết hóng tin với

Mình đi phỏng vấn được 17 ngày rồi mà chả thấy có thông tin gì. Chờ đợi là hạnh phúc chăng???

Mình pv chi nhánh ở tỉnh, tỉnh GL bạn à, tỉnh mình thì có kinh nghiệm đc gọi pv 1 ngày. còn chưa có kinh nghiệm, đi test thì pv ngày khác. Bạn chờ xem, vẫn chưa gọi hết đâu, HN đông mà, với lại phải chia ngày, rồi xem có phòng k nữa mới thực hiện pv đc. Hum chi nhánh mình xém chút nữa là k pv đc do k có phòng đó, may sao mà còn, khỏi phải dời ngày.

- - - Updated - - -

Cái này là cái rì hả bác??? sao bạn lại hỏi cái này???
thấy cv01 gọi lâu r mà minh chưa dc gọi, chắc là tạch r :(

Tình hình là đã phỏng vấn được 1 tuần rồi nhưng vẫn chưa thấy tăm hơi gì, những ai có thông tin về ngân hàng này thì thường SHB bao lâu sau khi phỏng vấn là có kết quả thông tin giúp cho ae biết hóng tin với

1 tháng hoặc hơn bạn nhé. Như các chi nhánh ở phía nam đợt tuyển 11.6 mà vẫn chưa đi làm kìa. Phỏng vấn xong còn phỏng vấn lần 2 nữa. Mà phỏng vấn lần 2 cách đây khoảng gần 2 tháng rồi mà vẫn chưa thấy gì? Nên các bạn cứ bình tĩnh. :P

Back
Bên trên