mình phỏng vấn vị trí đầu tư. Phỏng vấn hôm 25.11 thôi. Chiều qua nhân sự báo đến nhận giấy báo làm việc tại tòa 77 trần hưng đạo. Chưa biết lương lậu thế nào. mội trường làm việc có ổn ko nữa. Bác nào làm SHB share tý kinh nghiệm đi

mình phỏng vấn vị trí đầu tư. Phỏng vấn hôm 25.11 thôi. Chiều qua nhân sự báo đến nhận giấy báo làm việc tại tòa 77 trần hưng đạo. Chưa biết lương lậu thế nào. mội trường làm việc có ổn ko nữa. Bác nào làm SHB share tý kinh nghiệm đi
chúc mừng bạn nhé! Bạn làm ở Hội sở của SHB chắc không phải bình thường rồi :)

Chúc mừng bạn nhé, vị trí này yc kinh nghiệm mấy năm cơ mà,cao thủ rồi!

t pv đến lần thứ 5 r mà chưa thấy j đây các c ah! thấy bảo trên hội sở nhận r bây giờ điều chuyển về các chi nhánh, chi nhánh nào thiếu người thì họ sẽ gọi mình đến pv lần cuối để xem có phù hợp với chi nhánh của họ k. Khả năng tạch cả 3 chi nhánh r. Hic. Mình thi QHKHCN nhé!

T phỏng vấn hôm 25/11, gọi đến chi nhánh Hàm Long nhận giấy báo hôm 10/12. Anh chị em ai tân tuyển thì làm quen nhé :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,513
Thành viên mới nhất
kokty1144
Back
Bên trên