Vị trí QHKH o SHB la chỉ đi bán hàng và đề xuất qua bộ phận khác (giống MB, ACB) hay là làm từ đầu đen cuối (giong Sacombank) vay moi nguoi?????
Mb minh ko biết nhưng ở shb thi qhkh là tìm kiếm khách, thu thập hso, lam to trình. Xong sẽ có 1 bộ phận thẩm định và có httd riêng . Tuy nhiên trách nhiệm thì qhkh là lớn nhất

Mình nộp hồ sơ từ tận tháng 8, chưa được nhận mail phản hồi từ SHB bao giờ, tưởng ko cả qua đc vòng gửi xe, thế mà đùng cái trưa hôm qua gọi điện báo chuẩn bị 1 bộ hồ sơ đầy đủ theo yêu cầu trên web và in cái bản thông tin ứng viên đã gửi mail cho phòng nhân sự ra để 2h chiều ngày 16/12 đến hội sở phỏng vấn. Chả hiểu kiểu gì mà người gọi điện cho mình còn ko rõ địa chỉ hội sở là ở đâu :v Có bạn nào đc gọi pv 16/12 này ko ạ?

Mình nộp hồ sơ từ tận tháng 8, chưa được nhận mail phản hồi từ SHB bao giờ, tưởng ko cả qua đc vòng gửi xe, thế mà đùng cái trưa hôm qua gọi điện báo chuẩn bị 1 bộ hồ sơ đầy đủ theo yêu cầu trên web và in cái bản thông tin ứng viên đã gửi mail cho phòng nhân sự ra để 2h chiều ngày 16/12 đến hội sở phỏng vấn. Chả hiểu kiểu gì mà người gọi điện cho mình còn ko rõ địa chỉ hội sở là ở đâu :v Có bạn nào đc gọi pv 16/12 này ko ạ?
bạn vào trang web Ngân hàng nào cũng có đầy đủ thông tin về địa chỉ Hội sở của Ngân hàng nhé!

ko liên quan lắm.nhưng cho mình hỏi chút có ai đã từng phỏng vấn gpbank rồi.đợi lâu ko thì có kết quả vậy.

cả nhà cho mình hỏi chút? Làm chuyên viên thẻ ở SHB có áp chỉ tiêu nặng ko? tớ mới đc nhận vào vị trí đó mà chưa biết công việc ntn?mình mới ra trường, làm đó có đc ko mọi ng nhỉ?

các bạn ơi, shb có tất cả mấy vòng, những vòng nào thế? mình vừa đc gọi đi pvan vòng 1 :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên