SBV [HOT HOT] Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 72 công chức loại C tại CN các tỉnh, TP năm 2013 [27.0

visao

Thành viên mới
Có bạn nào biết tháng mấy tuyển dụng ở các tỉnh bình dương, bà rịa vũng tàu ,,, không?

mailinhchan

Thành viên
uk, chiều mặc dù gió to cơ mà vẫn phi lên nộp hs, mặc dù bị vặn vẹo 1 tẹo nhưng cuối cùng vẫn nộp đc, cơ mà nghĩ NHNN mà cũng yêu cầu chiều cao á, cô trưởng phòng bảo "cháu cao bao nhiêu" "dạ 1m58", "không đc rồi, phải 1m60 mới nhận đc" , "cháu thấy yêu cầu không có yêu cầu chiều cao ạ" , "yêu cầu của chi nhánh là thế, thôi đc rồi, cô linh hoạt cái này cho cháu, sang bên phòng nộp hs" :v :v :v
Mình cũng bị hỏi 1 câu y như bạn, nhưng mình biết là cô ấy đùa thôi, có khi nào bạn nộp cùng nhi nhánh với mình ko nhỉ, mình nộp lúc 2h30 chiều nay ở chi nhánh.... :))
Năm ngoái mình cũng bị hỏi câu này, năm nay chưa đi nộp chưa biết... "Cháu cao 1m56 ạ"..."Ko đc rồi, phải 1m6" :3
Các chị ơi cho em hỏi, e ở Thanh Hóa, mà cao có 1m50 thôi, vậy liệu có đi nộp hồ sơ được không ạ? Em đã bỏ lỡ bao nhiêu NHTM vì chiều cao rồi, tưởng NHNN không cần chiều cao, vậy mà vẫn cần ạ.:(

lienle1902

Thành viên tích cực
Các chị ơi cho em hỏi, e ở Thanh Hóa, mà cao có 1m50 thôi, vậy liệu có đi nộp hồ sơ được không ạ? Em đã bỏ lỡ bao nhiêu NHTM vì chiều cao rồi, tưởng NHNN không cần chiều cao, vậy mà vẫn cần ạ.:(
Thanh Hóa năm nay tuyển à em?