SBV [HOT HOT] Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 72 công chức loại C tại CN các tỉnh, TP năm 2013 [27.0

ub.manhquan

Thành viên
Không, nhưng mình muốn ôn từ bây giờ luôn ý :D
Với lại không thấy Topic năm ngoái tuyển nên cũng có khả năng năm nay tuyển lắm.
Trên web của nhnn có thông tin tuyển dụng cách đây 1 tuần, nhưng là tuyển dụng lao động hợp đồng, vị trí lễ tân, chứ ko có vị trí cán bộ công chức chuyên ngành ý b ạ. Sợ năm nay lại ko có chỉ tiêu :(

Tể tướng lưu gù

Verified Banker
NHNN trung ương đã Đại hội xong rồi. Mong các bác nhanh chóng kiện toàn bộ máy để còn ra thông páo tuyển dụng ạ!!! Hik, hay lại đợi Đại hội toàn quốc xong thì dân tình móm hết :))
Tức là năm nay có tuyển à bạn?

Lampro1010

Thành viên
Không biết năm nay có tuyển ko :confused:. Năm 2012, 2013 các CQNN tuyển rầm rộ thế mà năm nay im ắng quá

Lampro1010

Thành viên
Mình thấy toàn xét tuyển lẻ tẻ thôi chứ không thấy thi tập trung. Chắc xét tuyển để tạo điều kiện cho COCC :D

Thulethixt

Thành viên mới
Mình thấy toàn xét tuyển lẻ tẻ thôi chứ không thấy thi tập trung. Chắc xét tuyển để tạo điều kiện cho COCC :D
Xét tuyển toàn cc loại D mà bạn. Còn cc loại C thì phải tuyển như các năm 2013 ý.

Lampro1010

Thành viên
Xét tuyển toàn cc loại D mà bạn. Còn cc loại C thì phải tuyển như các năm 2013 ý.
Bạn xem mấy tỉnh như Cao Bằng, Gia Lai, Kon Tum, một số tỉnh miền Nam... năm 2013 cũng thi nhưng năm 2015 và năm nay lại xét cc loại C đó. Bạn thử search mà coi :p

Banker Hub